Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu retouch ảnh .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buctrongnguoi, 11/12/13.

Lượt xem: 2,130

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Xin ý kiến của mọi người ạ. :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/13
    Luda Tín thích bài viết này
  2. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

Từ brunette thành redhead @@
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

thanhminh85 Câu "Ben như lèn " là bạn nói mà.;)
    Mà mình chỉ biết đến Blend chứ chưa biết Ben là gì,chăc ảnh trên của bạn là Ben. của mình là Blend nên ko bằng cái Ben của bạn đc. Bạn Thiên Ma cũng là ng lâu năm kinh nghiệm bạn thấy cả 2 tác phẩm thế nào mình xin ý kiến.
  4. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

mình thì thấy da của Mod bị ám màu hơi nhiều..brush xóa mask lên mod đi b :)
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình cũng chỉ là dân đang tập tành nên chỉ góp ý 1 cách khách quan như thế này :
    _Tác phẩm của chủ thớt màu hơi gắt và ám vào mod khá nhiều
    _Tác phẩm của bác thanhminh85 cũng vậy , mod bị ám , flare quá củ chuối , có lẽ là do stock kém chất lượng , bạn hãy tìm stock khác mà blend để dễ đánh giá xem nhé.

Ủng hộ diễn đàn