Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu retouch trang sức, mong nhạn được góp ý!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhatvm, 21/7/14.

Lượt xem: 2,414

1. nhatvm Mới đăng kí

Chả là em có một show chụp đồ trang sức cưới, em có thể tự tin về thiết bị và khoản chụp choẹt nhưng lại hơi non tay trong về retouching. Em mày mò làm thử các bác xem có chấp nhận được ko, gạch đá nhận hết, mong đc tiến bộ, hoặc bác nào có kinh nghiệm hoặc tutorial hay làm ơn share em nhé.

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

chưa làm thể loại này nhưng theo em để tạo cảm giác tinh tế bác nên cho 1 vài cái flare nho nhỏ( mấy cái sao 4 cạnh, 6 cạnh gì gì đấy) điền vào chỗ highlight. ít thôi chứ đùng lạm dụng.
    Katy2309 thích bài viết này
  3. nhatvm

nhatvm Mới đăng kí

Cám ơn bác góp ý, rất mong các bác có kinh nghiệm làm việc với đồ trang sức giúp đỡ ạ
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Tốt đó a :D
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D [mẹo nhỏ]
    thay Bg đen chủ thể là trắng sẽ tập chung vào chủ thể hơn ; tăng chi tiết hơn :D hơn nữa là hậu kỳ lúc nâng sáng cho trang sức sẽ ko bị cháy mất chi tiết

Ủng hộ diễn đàn