Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên học blend màu, xin ý kiến thẳng thắn, gạch đá thẳng tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nghiemduchieu, 22/6/13.

Lượt xem: 2,710

1. nghiemduchieu Mới đăng kí

Lần đầu tiên em học blend màu có gì các anh chị cứ gạch đá thẳng tay để em tiến bộ ạ

...
    Thiên Ma thích bài viết này
  2. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Góc phải sáng quá thành ra nhìn màu chỗ tóc với nền như ảnh ghép ý. Với lại màu này cũng không hợp ha. Ảnh gốc nhìn còn đẹp hơn
    nghiemduchieu thích bài viết này
  3. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

Phần da bạn chưa xử lý kĩ, blend nó bị ám màu luôn rồi ! Với ảnh này mình nghĩ blend màu nắng nhẹ nhàng hoặc cafe sữa cũng đẹp. Hoặc giảm màu của bạn lại tầm 50% thử xem sao ( ý kiến cá nhân thôi )
    nghiemduchieu thích bài viết này
  4. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

màu quá rồi...
  5. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Blend nặng tay quá, cháy....
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

:O hình như kế bên đang bắn tỉa và quăng bom nổ đùng đùng đúng ko...thế mà em ấy vẫn bình tĩnh đứng chụp hình...:D nói đùa chút thôi, màu này cho chiến tranh khốc liệt bạn nhé, giảm opacity tất cả lớp màu xuống.
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đẹp , màu rất ma mị !

Ủng hộ diễn đàn