Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu tiên quẩy poly photo, mỏi muốn gãy lưng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HSAnhs, 6/2/15.

Lượt xem: 1,879

1. HSAnhs Thành viên cấp 2

Sáng nay ngồi lượn vào web vietdesigner.net thay có bài tut này. sẵn có AI trong máy mà chưa cài, lấy ra cài chiến luôn, :D đang chán đi làm mình ngồi quẩy luôn đến giờ !! chác khoảng 7h gì đấy :)) mỏi lưng muốn gẫy luôn :(
    chưa hải lòng lắm !!! nhưng mỏi quá :-s AE thưởng thức chơi ;;)

...
  2. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

hay.. đẹp đó bạn...;;)
    HSAnhs thích bài viết này
  3. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

thanks bạn :D
  4. Chi_Hieu

Chi_Hieu Thành viên cấp 1

hô hô mình có 1 người bạn làm ảnh này , hắn đã làm cho mình 1 tâm :D
  5. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

Chi_Hieu bạn thích nó chứ :) mình ko biết các bạn thạo AI với làm Designer làm thấy thế nào chứ mình thấy nó thú vị nhưng mà cần tỉ mỉ lên lâu --->> mỏi :|
    Chi_Hieu thích bài viết này
  6. Chi_Hieu

Chi_Hieu Thành viên cấp 1

HSAnhs mình cũng thấy noe hay hay...hèn chi lúc mình qua nhà nó chơi nó ngồi máy cả buooirr trời xong mới cho mình xem , bạn nói mới để ý chứ ko là mình vô tâm với thăng bạn luôn

Ủng hộ diễn đàn