Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu up ảnh, mới tập tành :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyễn Tiến Trường, 23/3/13.

Lượt xem: 2,428

1. Nguyễn Tiến Trường Thành viên cấp 1

lần đầu up ảnh :-B , em mới tập tành chụp vs làm shop mong các bác chém nhẹ để em còn dám post lần sau :P
    em chỉ có mỗi mẫu này thôi nên mong các bác thông cảm :*
    bonus tâm cuối ạ :D

...
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Pic 1 làm cover fb tuyệt nhỉ, nhưng theo mình thì đừng cắt sát chân mod như thế, nới một tí đẹp hơn.
    Nguyễn Tiến Trường thích bài viết này
  3. Nguyễn Tiến Trường

Nguyễn Tiến Trường Thành viên cấp 1

ối pic 1 em ko cắt chân tại lúc cắt ảnh nhỏ lại quên mất :P để em sửa lại hehe
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  4. gemgem

gemgem Thành viên cấp 2

thích tấm 3 - dễ thương. hihì mình thích cái màu này. trước làm báo cáo toàn bị sếp bảo e trình bày báo cáo lúc nào cái màu cũng giống với suy nghĩ của e - xám xịt và u ám ( chẳng là sếp mình thích màu sặc sỡ, cứ sặc sỡ là thích mắt rồi)
  5. Nguyễn Tiến Trường

mình cũng rất thích dạng màu như thế hehe. chung sở thích :P. nhưng mà mình chưa có kinh nghiệm lắm chụp hình còn out net nữa
  6. Yukatan

Yukatan Thành viên cấp 1

Mod thì cũng đc mà nghe ad đánh giá trên fb xinh nên mò vào xem... Càng ngày càng ko tin đc ad về độ xinh thật sự :))
  7. thiennguyenct

thiennguyenct Thành viên cấp 2

mình nà mình ghét bon nút :v
  8. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

đẹp nhưng thấy nó trống trải quá
  9. Nguyễn Tiến Trường

sao mà lại ghét bo nút hả bạn :v
    mình chưa biết chụp ảnh :P đang tập tọe thôi hehe hy vọng sau 1 thời gian vào VDs sẽ khá hơn
  10. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Pic này mà troll thì chuẩn phết ;))
  11. Nguyễn Tiến Trường

troll sao bác :-s

Ủng hộ diễn đàn