Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu vẽ chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi msm, 5/12/13.

Lượt xem: 1,908

1. msm Thành viên cấp 2

Hi các bạn,

Mình mê manga và vẽ tay manga từ lâu rồi nhưng đến giờ mới tập tọe vẽ trên máy. Chiều qua ngồi rảnh nên vẽ chơi con chibi này. Em này mình vẽ hoàn toàn trên máy, không lên ý tưởng cũng không phác thảo trên giấy trước ( bt thì hay vẽ phác nhưng tự nhiên hứng lên thì vẽ trên máy ), cứ dùng pen mà khua thôi :D.
    Các bạn cho ý kiến nhé :) . Cơ bản thì cũng chưa trau chuốt lắm nhưng mình muốn có thêm ý kiến để rút kinh nghiệm
    Cảm ơn mọi người

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

cái mắt nhìn dị dị bác ơi, cho sáng thì sáng 1 chỗ thôi rồi thêm 1 phần trắng làm bóng là dc rồi, chơi hẳn 4 phía như bánh xe thế kia :v
  3. msm

msm Thành viên cấp 2

uh, cám ơn bạn, cái mắt đúng là cái mình ko ưng ý nhất trên ng em này :D. Cũng đang ngâm cứu các cẩm nang mắt mũi để sửa lại cho em nó
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

nhìn cái mẹt tếu tếu :v :v
  5. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Chipi thế mình nghĩ ổn oy, cái mắt chỉnh lại chút xíu thôi, được đấy :)

Ủng hộ diễn đàn