Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần thứ 2 mình ghép ảnh cưới đăng trên diễn đàng,ghép rồi ko biết blen zi hic hic

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 1/9/13.

Lượt xem: 3,824

1. anhdepzaiii Banned

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

nhìn từ xa thì đẹp nhưng zoom lên thì khá nhiều lỗi
    anhdepzaiii thích bài viết này
  3. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

mình cũng thấy vậy nhưng ko biết làm sao cho nó hết,hình góc tốt lấm mà ko hiểu sao thu nhỏ lại nó bị bể và nhiểu có ai biết chỉ mình nguyên nhân thế nào và làm sao khắc phục thank
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Ý mình là kỉ thuật ghép chứ k phải chất lượng, bạn có dùng pen tool k
  5. marion

marion Thành viên cấp 2

cái chân váy xóa quá tay kìa
  6. bạn ơi bạn ghép ảo tung chảo luôn...còn thêm cái brust nữa chứ...ko hợp tí nào....phần váy cô dâu xử lý ko kĩ gì hết...còn bóng đổ thì nhìn còn sắc quá.....
  7. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Lần này tốt hơn lần trước rồi nhưng vẫn thấy sao sao ấy bạn :|
  8. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Có mấy điều hơi dở trong bức hình
    1 - Phần thân chỉnh quá bị sắc nét so với nền
    2 - Đoạn cát phủ phần đuôi váy làm chưa được kỹ
    3 - Chân cũng nên phủ cát nhè nhẹ 1 chút ( Đường cắt hơi bị sắc )
    4 - Bóng đổ chưa được hợp lí và thêm 1 điều nữa là tạo bóng vô tội vạ gây sự vô lí
  9. ah cho mình góp ý thêm cái này nữa.....giữa xa mạc mà bạn lại cho mấy con thỏ vào làm gì vậy.......bạn nhớ khắc phục điểm này nha......ghép thì cũng phải sao cho hợp lý
  10. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Nói thật là không thích thể loại hình cưới này tẹo nào,... Không tự nhiên, làm vừa cực mà vừa ít $$$, nhìn quê 1 cục 8-|
    Rollingdesign thích bài viết này
  11. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

thank các bạn đã ghóp ý cho mình,mình se kiểm điểm lại bản thân và sẽ cố gắng làm tốt hơn vào tút lần sau thank các bạn,nếu bạn nào có thành ý giúp mình thì đấy là nick facebook của mình Anhdepzai Handoi ,mong được làm quen và học hỏi nhiều hơn,rất vui được kết bạn
  12. Mei

Mei Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi cái dải màu trắng ở trên làm gì thế bạn
  13. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

CỨng quá, ghép vector ko phù hợp
  14. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Nói thật là nhìn chả hợp tí nào. :|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn