Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lang thang với 50.1/8

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi giangbo, 23/11/13.

Lượt xem: 3,006

1. giangbo Mới đăng kí

Em vẫn còn non tay , nên hy vọng được các bác cho lời khuyên ^^
    cảm ơn mọi người

HẾT RỒI Ạ !!
    >:D<>:D<>:D<

...
  2. TậpTễnh

TậpTễnh Thành viên cấp 2

Quá trọng tâm vào mod mà k để ý đến bố cục bên ngoài .
    Hợp với chụp kỷ yếu .
    Màn hình sai màu !
    Mod <3 !
    giangboHSAnhs thích bài viết này.
  3. trần quý

trần quý Thành viên cấp 1

trời ơi, chụp vậy mà còn bị chê, thì như em bít khi nào mới dc cầm máy???
    p/s: cảm thấy bùn chà bá....:((
  4. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

trần quý nếu bạn sợ chụp mà bị chê thì mình khuyên bạn đừng nên cầm máy làm gì. Một nhiếp gia nổi tiếng đã nói : " Your first 10,000 photos are your worst". Tạm dịch là mười ngàn tấm hình đầu tay của bạn chỉ là chụp thử nghiệm thôi.

Mấy bức ảnh cửa thớt chụp còn thiếu bố cục, đúng là chỉ chụp kỷ yếu thì được. Thớt cố gắng thêm sẽ nhanh lên tay thôi
    giangbo thích bài viết này
  5. giangbo

giangbo Mới đăng kí

6. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

Mình thấy bạn có vẻ chỉnh sai màu. Blend không có nghĩa là kéo màu khác khác ảnh gốc tí là đẹp. Bạn nên xem màu sắc trong hình như thế nào rồi hẳn blend màu theo tone màu đó :D

P/S: bạn cũng có thể tìm hiểu thêm về cân bằng trắng. Chụp mẫu, da dẻ đẹp hay không cũng quan trọng là cái này ;D
    giangbo thích bài viết này
  7. giangbo

giangbo Mới đăng kí

ZET168 chắc mình bị sợ màu ám lên da , nên chỉnh tả tơi luôn , cảm ơn bạn góp ý chân thành nghén , hy vọng thớt sau sẽ bớt nhược điểm đi nhiều
    :-?:-?:-?:-?

Ủng hộ diễn đàn