Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lâu Lâu Lâu Ta Blend Một Lần

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trần Lê Huy, 7/9/13.

Lượt xem: 2,039

1. Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

Sáng mới chụp! Về Blend thử 1 tấm làm Intro cho đợt Album cho khách xì teen. Các bác cho em cái nhận xét... Màu em làm xuyên suốt để theo một chủ đề buồn hihi. Gạch đá đang thiếu nhiều nhiều!

...
    Gooner DesignerRyan Lee thích bài viết này.
  2. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Nhìn ảo ảo nhỉ
  3. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

mod hư da ròi =.='' bạn làm y chang mình...cái tấm mình làm bị chê....vì màu xanh che mặt mod
    Trần Lê Huy thích bài viết này
  4. ToanNguyen

ToanNguyen Mới đăng kí

mình nghĩ da mod bị ám màu tím với xanh nhiều quá, lại có vài vết sáng cháy trên mặt nữa
  5. Trần Lê Huy

Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

Hihi, cố tình làm cho nó ám. Vì việc khử xanh và tím dễ bị mất độ ảo. Dù sao cũng rất nhiệt tình cảm ơn sự đánh giá của các bạn.
  6. Trần Lê Huy

Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

À đúng rồi, chưa xử lý da của mod, nghe nói bị xanh dữ quá, check trên ipad thấy đúng là dư xanh da trời nhiều quá. Ps: cái lap màn hình nó hơi nhạt và hạu quả. Hihi! Một lần nữa cảm ơn các bạn đã góp ý. Mai mình sẽ thay liền ảnh này. Check kỹ càng trên màn hình viewsonic.
  7. Styl3Pr0

Styl3Pr0 Thành viên cấp 2

da mod nhạt quá, làm cho mod có vẻ hơi chìm, làm nổi mod lên có vẻ sẽ đẹp hơn nhìu

Ủng hộ diễn đàn