Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

LifeNote - Thông điệp cuộc sống từ những mạnh vụn gỗ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Lưu Hoàng Kiếm, 15/6/14.

Lượt xem: 3,060

1. Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

FOLLOW KIEM
    FB | YOUTUBE | BLOG | G+ | FLICKR
    VLOG | SHOP

Có bạn nào giống mình thích làm hay vẽ mấy món đồ handmade ko. Ace designer cũng nhiều người khéo tay mà forum ko có chuyên mục đồ handmade để mọi ng giao lưu nên mình post vào đây vậy ^^. Mong ad xem xét cho thêm chuyên mục này để ae chia sẻ các sản phẩm tự làm :)

Nào giờ mỗi lúc làm mô hình cho đồ án kiến trúc xong thì vụn từ giấy làm mô hình còn dư rất nhiều, nhất là mấy miếng gỗ khi mà mình làm mô hình bằng cái này. Thay vì vứt đi thì mình lại tận dụng, tỉa tót cho nó có hình ngay ngắn một chút rồi viết hay vẽ 1 thông điệp nào đó lên miếng gỗ. Mình tạm gọi nó là LIFE NOTE: Thông điệp cuộc sống.

Có thể tặng cho bất cứ người thương yêu nào của mình, hoặc thay lời mún nói, hay là tặng kèm món quà nào đó, vẽ nhiều lắm mà mình chụp lại hơi ít, nói chung làm cho vui chứ cũng ko đẹp mấy. Mọi người đừng ném đá nhen ^^

Chủ yếu là đưa ý tưởng cho ai mún thực hiện thì làm như mình, hiệu quả ko kém j tấm thiệp mà lại ngộ ngộ dễ thương nữa ^^. Nhỏ nhỏ sẽ khiến ngta trân trọng hơn, hehe.

Hình chụp bằng điện thoại nên ko rõ mọi ng thông cảm. Click vào xem FULL SIZE

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/14
    Phạm Hữu Dư, michealkingnd91, mgr4 người khác thích bài viết này.
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Cảm thấy bị kích thích :D hum nào kiếm mấy cây kem làm thử :))
    Lưu Hoàng Kiếm thích bài viết này
  3. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

món này e chịu, trước tốn 20k tăm tre vs mấy hũ keo và kết quả là vào thùng rác<:-P<:-P<:-P<:-P
  4. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Trời ơi, cái bộ, "Ở đâu đó có ng đang đợi anh ấy", toàn nguyên liệu mấy bông xốp nhỏ, dùng kiểu chữ, thấy hay ghê zây... :)) .. cậu tự làm đây á... ( có ngạc nhiên quá không ??? .. thấy tò mò nghen...) \m/ :-bd
  5. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

lucyenhd Hehe tớ thích làm đồ handmade với lại t-quote lắm, toàn bộ tự lắm hết á ^^. Vẫn còn cái đó ở nhà nè, muốn lấy hok :">
    lucyenhd thích bài viết này
  6. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Ủa, hè hè, thật nhé, thật hông, hay cậu nói đùa tớ ấy, đùng làm tớ mừng hụt nhé ... thấy cậu nói thế, tớ nhảy cẫng lên rùi đó ... xic..hihi... hê hê ... kèo tay lun nhé ... =D> =D> =D>
  7. Lâm Duyên

Lâm Duyên Thành viên cấp 1

Này, nếu mình thích bạn thì bạn nghĩ sao...? Tuy đơn giản nhưng rất là dễ thương và ý nghĩa :x
  8. Trần Ngọc Khoa

Trần Ngọc Khoa Thành viên cấp 1

Đúng là LIFE NOTE: Thông điệp cuộc sống.
  9. mgr

mgr Cựu quản trị

:"> hồi iêu nhao mình cũng làm cả mớ, gom lại gần 1 thùng. Có cả viết trên đũa nữa, chúc ăn ngon, chúc ngủ ngon...bla bla...
  10. Trần Ngọc Khoa

Trần Ngọc Khoa Thành viên cấp 1

Cố gắnglưu giữ 20 năm sau nhìn lại chắc là vui lắm...
  11. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

được đó bạn :) phải học hỏi cái này mới đc :D

Ủng hộ diễn đàn