Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lightroom 5.2 không hiển thị hình ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi quocvinh4u, 5/3/14.

Lượt xem: 3,164

1. quocvinh4u Mới đăng kí

Chào các Bác,
    Hiện tại Laptop của mình vừa mới update Lightroom từ 4.0 lên 5.2. Giờ khi bật giao diện Import của chương trình thì chỉ có những ô màu đen (không hiển thị hình ảnh lên). Mình đã gở ra và nâng lên 5.3, tuy nhiên nó vẫn bị như cũ. Mình cũng kiếm thông tin trước từ diễn đàn nhưng không có trả lời. Nên mình lập topic này, nhờ các bạn hỗ trợ giúp mình. Cám ơn Các bạn rất nhiều ạ,
    @Đây là ảnh của lightroom mình:

...
  2. khanhpari

khanhpari Thành viên cấp 2

Bạn thử một hình khác đi , đôi khi hình đó lưu trong lightroom rồi không hiển thị lần nữa đâu ?
  3. trung1003

trung1003 Mới đăng kí

Máy mình cũng đang bị tình trạng như vậy. Mong được giúp đỡ. Tks 4 all^:)^^:)^
  4. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

mình chỉ biết dùng nó chứ LR thì k rõ cho lắm .. biết mỗi blend thôi
  5. boby

boby Mới đăng kí

Hi !
    Nếu bạn đã thử cài đặt lại mà không khả thi thì có thể thử cách sau (liên quan đến monitor). Hướng dẫn english nhưng cũng dễ hiểu,
    (linkhttp://members.lightroomqueen.com/index.php?/Knowledgebase/Article/View/1137/188/how-do-i-change-my-monitor-profile-to-check-whether-its-corrupted)
    @-)
    trung1003 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn