Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lightroom] Lỗi lạ không mở được Lr

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi pandakiu, 12/8/13.

Lượt xem: 16,535

1. pandakiu Thành viên cấp 1

Tình hình là e cũng chịu khó lục lỗi các lỗi nhưng hình như chưa thấy thắc mắc nào về lỗi Lr như của em. Tất cả các bản Lr từ 3-5 e down về, tắt mạng, tắt tất cả phần mềm liên quan tới Adobe, xài win 64bit chạy Run as. Nhưng cài xong mở chạy thì nó hiện ra lỗi như thế nayf[​IMG]
    Pro nào biết lỗi này là sao thì chỉ giáo giúp e với, e nghĩ nó thuộc về lỗi của win, nhưng vì cái ổ đĩa vừa hư xong nên nhác cài lại win bằng USB quá, nếu đc chỉ e cách sửa lỗi ko cài lại win thì tốt quá :D

...
  2. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

cách đơn giản nhất là cài lại Lr :D
  3. pandakiu

pandakiu Thành viên cấp 1

Cách đơn giản nhiều khi ko đơn giản vậy đâu bạn, mình cài lại vài lần rồi chứ ko phải 1 lần, mà bị lỗi này, mình đang học nên còn nhiều phần mềm nên ko muốn cài lại win nên đang hóng cao nhân
  4. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Gõ nguyên cái lỗi đó vào google. Sẽ tìm được câu trả lời.
    pandakiu thích bài viết này
  5. pandakiu

pandakiu Thành viên cấp 1

google nó bày repair or cài lại win mới đau buồn vô tới tận đây, chứ ko thì e đâu phiền tới các pro
  6. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

Khi bị lỗi này, mình dùng Registry Cleaner của của chương trình Advanced SystemCare Ultimate, sau đó cũng dùng Advanced SystemCare quét rác toàn bộ là hết bệnh.
    :) máy mình đang chạy Lr5 mà lag đến force close Lr cái là bị
    pandakiu thích bài viết này
  7. Nghĩa Còi

Nghĩa Còi Thành viên cấp 1

thanks for sharing :)

Ủng hộ diễn đàn