Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Linh ta linh tinh với Cannon A810

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Springfield, 27/5/14.

Lượt xem: 2,209

1. Springfield Thành viên cấp 1

Lúc mà máy cơ dần thịnh hành với mọi người sống quanh em thì em mới có tiền sắm con KTS này, hàng sale off :D
    Xách đi chụp để giết thời gian vs cả thỏa phần nào tính thích cái đẹp . Em có chú thích với mỗi hinh` chứ ko các bác ko biết em đang chụp cái gì :-ssCác bác thấy đẹp ko ạ?:) Hay là cái gu đẹp của em nó lạ quá :))

Cái mương gần nhà em , em gọi cái ảnh này là "Nhốt nước" =))

Cái này chụp chỗ cái cầu giao quận 2 với quận 7

"Chiều tà" ở quê em ;)

"Đường xuống Vũng Tàu"

"Bác lao công" lúc 11h ở Nguyễn Trọng Tuyển

"Quỷ châm thảo" trong cái chậu nhà em :P

Cám ơn đã ghé xem ^^

...
  2. nguyen huu huy hoang

nguyen huu huy hoang Thành viên cấp 1

Tấm cuối thấy màu chưa ưng mắt lắm nên mạo muội hậu kỳ xíu
    Springfield thích bài viết này
  3. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Em nghĩ cái tấm bác lao công không nên phơi sáng /:) Không biết là huynh phơi có để lên gì cố định hay không nhưng nó bị rung :-s Nhưng tổng thể các bức khác đẹp :-bd
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/5/14
  4. Springfield

Springfield Thành viên cấp 1

Đào Đình Chương tính phơi cho bức ảnh có bác lao công thật màu sắc mà chỉ đc có vậy :)) cám ơn bác về lời khen :">
    nguyen huu huy hoang có xuống màu quá ko bác :-? em thấy hơi nhợt nhạt
  5. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Pic 2 thớt chụp ở cầu Thủ Thiêm, cầu nối quận 2 với q1, Bình Thạnh, làm j q7 ở đó. Chỗ đó nhìu anh em nhiếp ảnh hay ra đó chụp và phơi máy lắm. Cầu đó chụp nhìu góc đẹp, nhưng chụp cảnh ban đêm máy dòng Canon KTS bình thường rất hay bị hạt nhìu thế này (mình dùng dòng Ixus còn bị huống chi dòng A ), bác xem chỉnh lại tý. Nói chung những tấm nào chưa hoàn thiện thớt đừng vội post. Mình thì chỉ thik pic đầu của thớt
  6. Springfield

Springfield Thành viên cấp 1

sr mình nhầm q7 vs q1 :D mình tăng iso để cứu ảnh nên ảnh nó vậy bác, vs cả mình thấy ảnh đc so với dòng KTS nên úp , bác cho mình mạo muội hỏi ảnh hoàn thiện là sao như nào vậy bác :-ss
  7. nguyen huu huy hoang

nguyen huu huy hoang Thành viên cấp 1

mình thấy cái cây thì xanh rực lên , mất chi tiết nên giảm xuống xíu
  8. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

chụp đêm, tốc chậm thì nên kiếm 1 cái tripod nhé!

Ủng hộ diễn đàn