Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Link index nhưng không đổ về

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi hoadollar, 30/7/14.

Lượt xem: 2,392

1. hoadollar Mới đăng kí

Em mới làm seo. Từ ngữ câu văn có thể diễn đạt chưa đúng. Mọi người thông cảm ạ
    Em muốn hỏi là. em đăng bài lên một số diễn đàn rao vặt link dofo ( em dùng seoquake check do và nofo ). Em kiểm tra bài viết đã được index rồi nhưng sao không thấy link đổ về web của em ạ ( 4-5 hôm sau hôm em kiểm tra bài viết đã index chữa, cũng chưa thấy link đổ về ạ )

Tks mọi người trước

...
  2. goldidea

goldidea Mới đăng kí

chờ thêm vài ngày nữa xem
  3. hoadollar

hoadollar Mới đăng kí

Mình thấy các site khác đổ về hết rùi mà có vài site cùng thời điểm post mà chưa đổ về.
    hỏi không phải nếu k đổ về thì nguyên nhân là sao hả bạn
  4. kithatu_stail

kithatu_stail Thành viên cấp 1

phải có thời gian cập nhật bác ạ
    Theo kinh nghiệm của em, thằng ahref là đổ link về nhanh nhất, nhưng thằng này chỉ cho check 1 web/ngày, còn mấy thằng khác như moz hoặc semrush thì thời gian hiện link lâu hơn
  5. vudat12

vudat12 Mới đăng kí

Đợi chờ là hạnh phúc bạn à:)
  6. vudat12

vudat12 Mới đăng kí

Mà theo mình nhận thấy. tất cả các website uy tín, real pagerank cao nếu cho đặt link, toàn nofollow, bác tìm dofollow ở đâu vậy, share em vài link đi:))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn