Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lọc từ khóa gửi về Email

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi phuclinh, 15/8/15.

Lượt xem: 1,764

1. phuclinh Mới đăng kí

Dear Cả Nhà

Cho em hỏi một chút, em thấy hiện trên mạng rất nhiều thông tin, báo chí, chủ đề. Em mỗi lần lên mạng chỉ muốn update những thông tin mình cần liên quan tới 1 số chủ đề cố định nào đó như : Kinh Doanh, Công nghệ, Bán Hàng......v.v..

Em muốn hỏi là có chương trình hay phần mềm nào mà khi google có Thông tin mới về các chủ đề mà mình cài đặt trước thì sẽ tự động gửi mail về cho mình không ạ,

Vì giờ em thấy lên mạng rất bị nhiều về nhiều nguồn thông tin và tốn nhiều Time!

Nếu ai biết và đang sử dụng, chỉ giúp em và mọi người trong Topic cách cài đặt và sử dụng với nhé !

Em xin chân thành cảm ơn !

...

Ủng hộ diễn đàn