Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo Ca đoàn Cát Minh -Nhờ các bạn đánh giá và góp ý để hoàn thiện hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Vu Xuan Vinh, 9/9/15.

Lượt xem: 3,195

1. Vu Xuan Vinh Thành viên cấp 1

Do là mình tham gia hát ở Ca đoàn Cát Minh thuộc giáo xứ Fatima Bình Triệu.
    Mình làm logo cho Ca đoàn để đưa vào các tài liệu.
    Mình chỉ là tay mơ học lõm AI thôi.
    Rất mong các bạn góp ý để mình hoàn thiện và cho đưa vào sử dụng

Cảm ơn rất nhiều ah.

...
  2. Vu Xuan Vinh

Vu Xuan Vinh Thành viên cấp 1

Lý Tùng Lâmhuannguyen95 thích bài viết này.
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Bạn đứng xa xa ra nhìn cái logo giống biểu tượng thánh chiến của hồi giáo không.
    Lâm PhạmVu Xuan Vinh thích bài viết này.
  4. vungoc1

vungoc1 Banned

Logo khá hay và ý nghĩa..mih thấy ok rồi đó bạn.
    Vu Xuan Vinh thích bài viết này
  5. Vu Xuan Vinh

dabeomoon : thì đúng là Thánh mà, nhưng là Thánh ca không phải thánh chiến IS hay Al Queda gì đâu nhé.

vungoc1 : cảm ơn bạn đã có nhận xét tích cực. :)
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Biểu tượng trăng lưỡi liềm chữ C mà bạn cách điệu thường được dân hồi giáo coi là biểu tượng của đức tin hồi giáo vậy bạn lấy làm biểu tượng cho ca đoàn công giáo thì bạn nghĩ như thế nào.
    Có thể bạn sẽ tìm đủ mọi lý lẽ để chứng minh là nó không giống, nhưng theo quan điểm của mình thì nó giống.
    Bạn cặm cụi làm logo mang tính tôn giáo chí ít cũng phải tìm hiểu đôi chút chứ.
    Lâm PhạmVu Xuan Vinh thích bài viết này.
  7. Vu Xuan Vinh

dabeomoon : chắc tại mình kg phải Designer chuyên nghiệp như dabeomoon nên không biết rõ lắm.
    Chỉ là làm theo ý tưởng cá nhân thôi.
    Chắc phải học từ bạn nhiều

Ủng hộ diễn đàn