Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo cho Áo dài

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Orange Juice, 29/10/13.

Lượt xem: 7,832

1. Orange Juice Mới đăng kí

Em gửi mọi người cái logo em làm dùm bạn em ở bên shop cho thuê Áo dài bưng quả facebook.com/aodaiphudau
    Chả là hồi xưa có học sơ sơ nhưng ko có thực hành nhiều nên thành ra nó như thế này
    Mấy bác xem qua rồi chém mạnh vào, chặt nát bét luôn cũng được.

...
  2. maggie.

maggie. Mới đăng kí

Chỉ là cá nhân mình thôi nhé, mình cảm thấy nó chưa đến mức để gọi là logo, mình thấy vs loại hình thương hiệu này bạn có thể tìm cách khác để thể hiện, k nhất thiết phải dùng tín hiệu thật đến thế vs cả nó chưa ra cái tinh thần của thương hiệu lắm :D còn về màu sắc thì mình k thích lắm ^^ thường thì áo dài cho phù dâu ở vn mình thường chọn những màu sắc rất tươi sáng, k giống như ở nước ngoài, quần áo phù dâu có thể thoải mái chọn màu, miễn là nó phù hợp với tông màu của đám cưới như là 1 concept :">
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Đã là Áo đài việt nam thì theo mình text nên viết có dấu .
  4. giolangthang_94

giolangthang_94 Thành viên cấp 2

màu sắc ko ổn đâu bạn à. màu cho áo dài nên chọn những màu tươi sáng, thanh thoát một tẹo, như hồng nhạt vs tím mộng mơ chẳng hạn :D text nên mềm mại một tý. vs lại bạn nên chú ý một chút về bố cục nữa nhé. có thể tham khảo mẫu các logo miss nhé
  5. KhiemThai

KhiemThai Thành viên cấp 2

có nhất thiết là phải có hình ng mặc áo dài?
  6. kenedyz

kenedyz Thành viên cấp 1

Không nên để khuôn mặt màu hồng vào đó, nhìn rất là khó chịu. Nếu đã tạo logo, bạn chỉ cần cách điệu nét và phối màu sắc cho hài hòa, không nên phô hết hình ảnh thật như thế này !
  7. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Trông như chửa 8 tháng ấy bạn ạ. Phưỡn ra, mặt thì vênh lên, nhìn rất là thốn. Hơn nữa sau này in ấn thì khổ đừng có hỏi luôn bạn ạ :))
  8. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

màu xanh nhìn nó cứ ko ổn thế nào ý :) vs cả nếu bỏ hẳn phần đầu ng đi nhìn lại ổn hơn ý
  9. starpro

starpro Thành viên cấp 1

nếu bỏ cái đầu người ra sẽ ổn hơn,
    quangcao.ata thích bài viết này
  10. hungdv

hungdv Banned

Ảnh: Mh là bỏ cả cái đầu đi để lại cái mũ thôi, co khi lại Ok, đúng là màu sắc cần chỉnh lại bạn ah, chứ đùng xanh quá.
    Text: Mềm thêm tí, như thư pháp cũng dc, và nên có dấu
    => Góp ý vậy thui, đấy là theo ý mh thôi nhé :D
  11. quangcao.ata

quangcao.ata Mới đăng kí

không hiểu tên gì luôn!
  12. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

hãy giản hóa, cách điệu nó
    vd cái áo chỉ cần 2 nét, bỏ khuôn mặt+ tóc đi, để lại cái khăn là đc
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn