Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo concept bird camera mời các quý ông bà đánh giá hộ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Gia Phú, 3/6/15.

Lượt xem: 2,196

1. Gia Phú Thành viên cấp 4

Đây là logo mình lấy ý tưởng từ đôi cánh và màu sắc từ những chú vẹt, những đôi cánh được bo tròn tượng trưng cho những chiếc tay xoay ống kính và màu sắc nhiều cũng là màu coast của kính lens,..:D>:D<

...
  2. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Bác đăng ký bản quyền luôn rồi à! Có chữ R huyền thoại kìa!
  3. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Có ý tưởng nhưng chưa thể hiện rõ: nếu bạn ko nói là cánh thì mình nghĩ là lông trym
    Mà bạn nên tối giản nó hơn nữa về chi tiết cái cánh, màu sắc. Nên bắt đầu tạo hình 1 cái lông đẹp trc, rồi hãy sắp xếp lại. Giảm số lượng màu lại. Giờ nó chưa có tương phản rõ rệt. Chứ giờ nhìn giống bản draft. Còn tên logo thì hơi mơ hồ, nếu đề cập đến con vẹt thì cho ngta hình dung ra con vẹt luôn,

Nói thiệt chứ giải thích ra thì dễ, nhưng mà để thể hiện suy nghĩ trong đầu ra ngoài cho thuyết phục thì khó lắm.
    ToiHocDoHoa.comGia Phú thích bài viết này.
  4. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Hổng thấy camera đâu hớt :D
  5. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Mà như mình biết thì ống kính ít nhất 6 lá khẩu thì phải.
  6. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

nhìn logo mình ko muốn bình luận nhưng phải viết câu này để cho bạn thấy :)) .
  7. Tìm em trong bãi rác

Tìm em trong bãi rác Mới đăng kí

Không phải ghen ghét gì đâu nhưng e thấy chưa được ưng mắt, ý tưởng của bác tốt nhưng biểu diễn logo chưa tốt, cảm giác rất quen mắt với ae trong nghề, còn nếu khách không research thì dùng tạm cũng được.
    Gia Phú thích bài viết này
  8. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Phối màu cứ nhờn nhợt ấy.
    Riêng cái cánh vẽ đã ko đẹp nên nhìn nói chung xấu.^^
    Ý kiến riêng. :D
  9. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Triệu hồi bac Cyan vào phán xét :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) em gà trong khoản này chỉ biết nói đẹp
  10. Dennis Luu

Dennis Luu Thành viên cấp 1

Theo mình thấy thì màu sắc bạn nên xem lại. Mình thấy nó hơi nhạt.
  11. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Dự kiến trong tương lai sẽ có thương hiệu 6 cái lông trym huyền thoại.
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Lê Trung Tín chưa đăng ký, nhưng mình tk logo thì mình muốn hình thức nó như vậy :D:-ss
    Zenda Sam mình thừa nhận là nó giống nháp :D vì mình làm hơi ẩu tí up nhanh để lấy ý kiến anh em không thì nguội mắt :)):)). Ý kiến của bác mình xin ghi nhận :)

Và không quên cảm ơn các bác còn lại đã ném ít gạch để em xây logo []---[]---
  13. Leviathan

Leviathan Thành viên cấp 1

Xin lỗi nhưng xấu quá ạ .______.''

Ủng hộ diễn đàn