Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo của em - thử lên đây xin ít gió, ít gạch

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi phankhanhson, 5/4/15.

Lượt xem: 3,818

1. phankhanhson Thành viên cấp 1

Thấy các bác up sản phẩm nhiều quá :)
    Em thì không làm riêng nhiều, chủ yếu là làm theo team, có mấy cái mình động tay động chân nhiều nhất đưa lên các bác chém ạ :)

Logo cửa hàng hoa tươi.

Cái này em chưa làm mock up, là logo cho một cửa hàng bán đồ xách tay từ Mỹ.

Logo cho 1 hãng sản xuất máy chơi game 3D

Giao lưu: https://www.behance.net/tung-nt

...
    Phạm Hữu DưHảo Hảo thích bài viết này.
  2. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Đẹp đó bác. Cái cuối ngon gê :D
  3. kenny_hung79

kenny_hung79 Banned

^^ cái 01,02 chắc là ko ổn lắm bạn ak, cái 03 chắc là sản phẩm của team cho nên nhìn nó mới có chút sát với nội dung về công nghệ :D
  4. phankhanhson

phankhanhson Thành viên cấp 1

không ổn như nào bác kenny_hung79 nhỉ?
    cái cuối em làm hình và màu, font thì 1 bạn khác chọn.
    kenny_hung79 thích bài viết này
  5. Force

Force Thành viên cấp 1

logo 1 bạn thiết kế >3 màu luôn ah, sao k thay chữ o thành bông hoa nhỉ hoặc đại laoij cái gì đó? Cái florals kia làm k thấy được chữ P.. Mình góp ý vậy thôi, theo quan điểm của mình vì mỗi tác giả đều có ý riêng cho tác phẩm hehee
    phankhanhson thích bài viết này
  6. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

1,2 dùng các font sẵn có, ít tính sáng tạo
    1 - cách điệu chữ P nhiều quá, có tới hai điểm nhấn cho chữ P, đường lượn phía dưới cho đuôi chữ P bị hỏng. Đường lượn bên trên như mô tả cây cỏ, phần thể hiện bông hoa có vẻ như nhỏ hơn rất nhiều so với cây cỏ. Tông màu mình nghĩ là nó cũng chưa phù hợp.
    2 - Logo này thì sơ sài từ cả sắp xếp đến chọn mẫu font lẫn ý tưởng. Hoặc bạn muốn làm nhanh cho có :)
    3 - Hình ảnh box 3D đặc trưng nhưng mình chưa thấy cái sự Infinite của nó

Một vài ý kiến cá nhân :D

Ủng hộ diễn đàn