Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đầu tay em mới làm cho lớp, các bạn cho ý kiến để mình tiến bộ ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thắng ken, 13/11/13.

Lượt xem: 4,061

1. thắng ken Banned

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

khá rườm rà, dòng "Quản lí đất đai" không "lượn" khớp. Bạn có nghĩ là logo của bạn có thể in trên nhiều dạng đồ vật k? ví dụ như áo? văn bản hành chính (vì mình thấy có chữ QL Đ Đ)...trong khi cái đầu lâu cũng khó hiểu. Nhận xét của riêng mình, nếu có sai xót, thì chỉ có thể do trình mình còi thôi. :)
    JasonT thích bài viết này
  3. JasonT

JasonT Thành viên cấp 1

Theo mình thì cái này quá rối rắm, rườm rà :D logo cần phải tinh giản hơn. Simple is the best :D
  4. pippypro

pippypro Thành viên cấp 1

mình nghĩ bạn nên tìm hiểu về logo trước
    cái này rườm rà qá
    mình nghĩ làm họa tiết trang trí thì hợp hơn
    poneti thích bài viết này
  5. poneti

poneti Thành viên cấp 1

Logo nói chung thì bạn nên đưa đơn giản một biểu tượng có liên quan nhất là đẹp. nhiều chi tiết thì càng làm rối người xem, o biết tâm điểm là cái gì bạn ơi.
  6. lê luân

lê luân Thành viên cấp 1

Mình tưởng cái này là poster! Lần đầu làm cũng khó tránh ^_^ cố gắng tìm hiểu thêm về logo, cái quan trọng và khó nhất của logo là bắt mắt mà đơn giản, đơn giản mà dễ hiểu! Nắm băt được vấn đề là sẽ ra ý tưởng thôi. Mà quan trọng bạn nên nâng cao trình độ phần mềm trước đã...
    Nguyễn Thái thích bài viết này
  7. DK Design

DK Design Thành viên cấp 1

@@ logo Smack down ah vãi cả quản lý đất đai , mình nghĩ nên đổi là bảo kê đất đai thì đúng hơn
  8. maianhtu164

maianhtu164 Thành viên cấp 2

Có vẻ hơi rườm rà, với lại nhìn thoáng qua logo người ta liên tưởng đến bóng đá.
    rubiaponeti thích bài viết này.
  9. Trần Tùng Proesshional

Trần Tùng Proesshional Mới đăng kí

anh ơi có thể thay chữ quản lí đât đai thành 12b3, 55bqldd thành 2012-2015 không ạ
  10. kghuy123456

kghuy123456 Thành viên cấp 1

Logo Real + logo M.U vãi thế =))=))=))

Ủng hộ diễn đàn