Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo dự thi công ty máy tính Mai Phương

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nickydao, 6/6/13.

Lượt xem: 2,796

1. nickydao Thành viên cấp 3

Như tiêu đề đã ghi, thấy có tổ chức cuộc thi thiết kế logo nên cũng tham gia cho vui, mọi người xem thử logo mình thiết kế có ok chưa nhé.

Còn đây là trang Behance của mình :) ai có tk behance thì add friend trao đổi kiến thức về thiết kế nhé: http://www.behance.net/nickydao

...
    Cái Bô Trôll, Dennis Luu, nguyen_antu1 người khác thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Cái intro mình thấy không mang chút công nghệ chút nào.:)
    nickydao thích bài viết này
  3. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Nhạc nền bác có thể tự tạo :) không nên lấy những bài hát đặt làm Music Background :) như thế có thể coi là vi phạm bản quyền trên youtube :))
    nickydao thích bài viết này
  4. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Hì thanks 2 bác, intro mình làm thêm cho máu chứ lúc nộp thì họ không yêu cầu :D. Dee cũng có 1 lần bị youtube phát hiện vi phạm bản quyền về nhạc nền, nhưng họ chỉ cắt phần âm thanh thôi :)) cũng ngại làm phần nhạc nền vì hơi mất thời gian :)
  5. kimdrum

kimdrum Mới đăng kí

CHào bác! bác cho em xin cái mockup bộ nhận diện thương hiệu với ! thanks bác trc :P
  6. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Thót đít thế này về mặt phong thủy là chưa ổn rồi, bro thử lật toàn bộ cái màn hình và đám phía trên xuống cuối xem sao ? Chắc sẽ hơn, thậm chí biến tấu một chút cái màn hình đó có thể thay cho chữ "g" ở cuối.
  7. tien_1994

tien_1994 Thành viên cấp 1

Công ty này ở gần chỗ mình mà, PC em mua ở đó nói chung từ trước chưa có hoan long thì mai phương là 1 cty máy tính lớn ở biên hòa mà giờ mọc lên nhiều cty máy tính ở gần đó quá toàn cạnh tranh nhau ko à
  8. Khoitibet

Khoitibet Thành viên cấp 1

đẹp luôn
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Logo càng đơn giản dễ nhớ dễ nhận dạng là thành công , cầu kỳ khó nhớ ko phân biệt đc là thất bại
    share cho thớt câu mình nghe đc từ mấy ổng Đì Sai
  10. Huy H

Huy H Banned

đơn giản, sạch sẽ nhưng chưa đặc trưng nha bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn