Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo FLASH Shipping 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi sherilam, 14/8/15.

Lượt xem: 2,300

1. sherilam Thành viên cấp 1

Logo công ty FLASH Shipping.
    Công ty chuyên vận chuyển giao nhận hàng hóa.

Hôm nay cao hứng đem đồ đi khoe không biết gạch đá ra sao.

Em không muốn khoe nữa, xóa hình!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/15
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

cá nhân mình thì mình không thích chữ Flashshipping màu đó
    sherilam thích bài viết này
  3. sherilam

sherilam Thành viên cấp 1

4. SwingsOnlyone

5. trungvu.85

trungvu.85 Thành viên cấp 2

Nhìn đẹp đấy.
  6. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Vô nhìn thấy câu em không muốn khoe nữa :v
  7. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

Nhiều bạn thích khoe rồi xóa nhỉ. Sản phẩm của bạn có thể tốt hay không tốt, theo cách nhìn của từng người. Nhưng việc gỡ xuống (thường do bị chê) thì thật thiếu tôn trọng mọi người. Dù sao topic của bạn cũng được thêm một lượt view và comment của mình.
    TrungNguyen102 thích bài viết này
  8. SwingsOnlyone

:| đã nói rõ ràng là ý kiến cá nhân rồi mà cũng ngại nữa
  9. sherilam

sherilam Thành viên cấp 1

Earl Grey không thích khoe nữa thì gỡ, đâu có gì mà không tôn trọng hả bạn? Sản phẩm của mình thì mình có toàn quyền. Bạn vô coi không coi được thì đi ra, đâu có cần phải hậm hực vậy bạn :v

Xin lỗi bạn nha, mình hứng thì khoe hết hứng thì gỡ, topic có thêm lượt view hay comment của bạn hay không mình đâu có thèm, bạn không coi không comment cũng đâu mất máy gì tới mình ok?. Mời bạn đọc lại comment coi có ai chê rồi hãy nói nha. GATO hay bệnh gì vậy bạn?

SwingsOnlyone mình tiếp thu ý kiến của bạn. chứ sản phẩm này khách nhận rồi không sửa được. mình không có ngại, mình coa qui tắc cá nhân không đăng tác phẩm bừa bãi. đăng lên nhận ý kiến rồi tháo. tuyệt nhiên không phải vì bạn mà ngại mà tháo.
  10. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

:)
    TrungNguyen102 thích bài viết này
  11. coids

coids Thành viên cấp 2

Thành phần này nên cho vào blacklist :))

Ủng hộ diễn đàn