Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] HB .. Mong được giao lưu kết bạn...Cùng đi cùng tiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi hieubig, 27/10/15.

Lượt xem: 3,069

1. hieubig Thành viên cấp 2

Đây là logo làm đơn giản ...nhưng đơn điệu lắm ko m.n
    Sky:hieuittp4

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Logo vầy mà đơn giản gì bạn :v
  3. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Hơi giống chữ thiệp cưới. Với lại nét có vẻ chưa mượt lắm.
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

vãi cả chữ đơn giản của thớt :)):)):))
  5. LONGRP

LONGRP Thành viên cấp 1

chữ hơi rối màu sắc cũng chưa đc đẹp
  6. kensei93x

kensei93x Mới đăng kí

tiện đây các bác cho em hỏi chút.e là thành viên mới e có 1 vấn đề cần hỏi như sau:
    em có 1 video quay ở trường nhưng mà cô giáo lại muốn bọn e quay ở 1 hội trường vì vậy bọn e muốn thay nền cho video ấy liệu có được k ạ?e không biết mong các bác đừng cho e gạch đá.bác nào chỉ cần nói là k được và được thì làm như nào hướng dẫn e.e cảm ơn các bác ạ :D
  7. LONGRP

LONGRP Thành viên cấp 1

thay đc bạn ạ nhưng tùy bạn quay cái gì. nếu còn phải quay lâu dài bạn chỉ cần mua lấy 1 mảnh vải xanh lá cây và quay tất cả mọi thứ trong cái nền xanh đó, tách nền siêu dễ luôn. còn hok thì quay ở chỗ nào có bờ tường hay nền 1 màu là tốt nhất còn ko khi tách xem lem nhem hơn
  8. kensei93x

kensei93x Mới đăng kí

e chỉ quay 1 video này thôi.làm cách nào bác nhỉ?e k phải dân thiết kế nhưng chẳng có quen ai học về mảng này nên mạn phép lên đây hỏi thôi ạ
  9. kensei93x

kensei93x Mới đăng kí

e quay video ngoài sân trường và em muốn nó là 1 cái nền xanh.bọn e làm video về phỏng vấn 1 người đấy ạ
  10. LONGRP

LONGRP Thành viên cấp 1

Nói chung bạn quay ở đâu như thế nào hậu cảnh ra sao cũng vẫn tách đc. tuy nhiêu hậu cảnh càn đơn gian thì sẽ càng dễ tách và đồ màu hoặc hình ảnh khác. Cứ đừng ở tường 1 màu mà đứng phỏng vấn thui đỡ phải mua vải. quay xong đưa lên after effect tách vèo cái xong. bạn ko bik tách thế nào có thể lên mạng seach tách nền video nó chỉ dẫn rất nhiều.
    kensei93x thích bài viết này
  11. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

Chào Bạn ^^
    #1: Hai màu bạn chon Quá giống nhau, gây nhầm lẫn (hồng - đỏ)
    #2: Đừng làm màu chuyển kiểu như vậy với logo > kỳ lắm :D
    #3: logo này chưa đơn giản
    (ý kiến cá nhân mình vậy thôi)
  12. kensei93x

kensei93x Mới đăng kí

cảm ơn bác rất nhiều nhé e sẽ thử :D
  13. vnhyip.blogspot.com

vnhyip.blogspot.com Thành viên cấp 1

tram chuyển nhìn không đẹp
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn