Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo lớp make by me :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi shippou_chan, 27/12/12.

Lượt xem: 3,303

1. shippou_chan Thành viên cấp 1

Chả là lớp mình đang phát động cuộc thi design logo lớp, hào hứng làm nhưng chưa dám nộp vì 1 vài lí do sợ không bằng ai huhu vậy nên hôm nay mạn phép vác sản phẩm lên đây nhờ mọi người cho ý kiến giúp để sản phẩm logo của mình hoàn thiện hơn, hì hì :D

Thông tin lớp: Lớp 12SPT (Sư phạm tin học) - Là lớp sư phạm nhưng lấy cảm hứng chủ yếu từ tin học :))
    câu slogan vẫn chưa có nên đành chèn bừa câu "open the world" vào :))

Nhân tiện mọi người xem thử 2 cái này mà phối với áo thì áo màu nào là hợp :">

...
  2. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Đã là logo lớp chắc chắn sẽ được in ở đâu đó (áo, vật dụng,...) nên bác phải để nền đừng chói như vậy để dễ nhân xét!;)
    Nhìn chung tì được nhưng cái thứ 2 trống quá! số 12 nằm trên k hợp!:-B
  3. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

ảnh đầu ý tưởng cũ :D
  4. shippou_chan

shippou_chan Thành viên cấp 1

cái đầu làm xong chính tớ cũng ngợ ngợ vì thú thật là quen lắm :D có ai chỉ giúp nó giống với cái logo nào không :(((
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  5. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Cái này mìn ko chuyên nhưng bạn cứ dùng aaalogo về tùy ý bạn muốn thiết kế sao thì thiết kế.
    ^^Mà cái đấy dùng dễ lắm á. Nhưng d0wn bản cờ rắc về thì mới save đc vô máy ^^
  6. shippou_chan

ừ ~ aaalogo cũng không tệ nhưng nếu tự mình des được và hốt giải thì vẫn thích hơn :D hì hì, cảm ơn bạn đã chỉ:D
    Chen SirO thích bài viết này
  7. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Ui. vừa mình ko thấy l0go bạn đâu tưởng pic nhờ vả. Sr bạn nhiều nha
    Bjo mình thấy rồi.
    Cái xanh in áo thì nổi hơn.
    Cái trắng làm l0go ko phải in thì nền tối sẽ nổi đấy
    ^^
  8. shippou_chan

Nhân tiện mọi người xem thử 2 cái này mà phối với áo thì màu nào là hợp :">
  9. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

cái đầu tiên phối với áo xanh, cái thứ 2 phối với áo trắng thì nổi thôi rồi =))
  10. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Logo 2 rất hay :D có sáng tạo nhưng bạn cần chỉnh cai chân số 1 :D cho nó mượt tí là ok rùi :D nếu thấy hợp thì cho tí Outer Glow :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn