Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mình vừa hoàn thành, gạch đá nhiều vào mình cám ơn ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi thientu0689, 23/10/14.

Lượt xem: 2,519

1. thientu0689 Thành viên cấp 1

Logo mình thiết kế cho công ty kinh doanh ngành nghề đại loại có liên quan đến dệt may, có thể xem như tranh thêu ( theo mình nghĩ là như thế ).
    Đây là yêu cầu của khách hàng :
    I need a logo for my new website, that will also be used as an icon for my new business and be used on my business cards. As part of this, I would like a business card design. The logo needs to be very visible small, as the site will be used by phone and tablet users as well as computers.

I am a fine art painter, that has developed a way to paint with thread, like from a sewing machine, My work is photo realistic paintings that are all done with colored threads and silk applique. They are done on canvas. So I want to get across in an instant, the painting aspect and the thread aspect of what I am doing.
    For example - A paintbrush and spool of thread combined. Not limited to this of course, this is just a simple example of the kind of image I am looking for! I like bold colors that will work with good contrast and will be simple to print or view on the web with good visibility.

The business card information is as follows and can be formatted any way you like
    I've never used this site before. I am looking for a logo design and a business card as one package.

...
    hatay1712 thích bài viết này
  2. ptanh1188

ptanh1188 Mới đăng kí

Idea khá hay nhưng logo này hơi bị chiếm diện tích :)
    thientu0689 thích bài viết này
  3. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Logo bạn vừa làm xong hay là vừa win? Nếu chưa win thì lắng nghe feedback của người ta là được rồi.
    Song Tử SEthientu0689 thích bài viết này.
  4. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

logo này mình win rồi bạn doanhaitu ! post lên cho anh em chém chơi thôi hehe ... để rút kinh nghiệm cho mấy logo sau
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/10/14
  5. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

ý kiến cá nhân của mình thì mình thấy nó hơi rườm ra bạn ah
    góp ý vậy thôi :)
    thientu0689 thích bài viết này
  6. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

cụ thể tí được ko bạn TrungDe
  7. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Vậy thì chúc mừng! >:D<