Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới vừa làm xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi dienbinh, 23/6/15.

Lượt xem: 33,695

1. dienbinh Thành viên cấp 2

Mình vừa làm xong logo và chuẩn bị giao cho khách mọi người xem và góp ý hộ mình nha.
    Logo cho một quán rượu. Cái này giá là 450$ (USD)

...
    tannghi, NguyenTungAnh, DzungDG2 người khác thích bài viết này.
  2. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Đắt thế!!!:|
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  3. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

450$ cho 1 cái logo thôi hả :)
  4. Designer4u

Designer4u Thành viên cấp 1

2 cái biểu tượng bông lúa nằm 2 bên canh còn chưa đều nữa mà chém 450$ :v
    nguyenvantai, Luffy Mũ Rơm, Happy Life3 người khác thích bài viết này.
  5. vangoc.rock

vangoc.rock Thành viên cấp 1

Không liên quan nhưng cho em hỏi : Em vừa design lại 1 số icon, làm thế nào để thay đổi icon đó vào icon gốc trong android. (Không sử dụng apk có sẵn để thay đổi nhé.).
    Ví dụ em muốn thay đổi icon zalo
  6. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

thiên địa hội ơi bác làm 1 băng tôi làm 10.:D,chúc bác sớm nhận chiền.thôi phải cố gắn phấn đấu như bác mới được.=D>
  7. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

@-)@-)@-)@-) cái logo gì gần 10tr....mà cái giá của logo của bác làm chỉ đáng 200k thôi ạ!!! bố cục rời rạc qá
    hidronak, meodore, thien_designer2 người khác thích bài viết này.
  8. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

quá chát cho một logo quá đơn giản. Món hời thế kỷ! Ai trả tiền cho cái logo này chắc cũng thuộc dạng siêu dễ tính :))
    hidronakLuffy Mũ Rơm thích bài viết này.
  9. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nhưng phải nói thiệt với bác làm éo có đèo gì hết đụng tôi mà là khách hàng là tôi trả ngay.hình như bác không biết làm sao để vẻ cho nó đều thì phải.
    đồng ý là đôi lúc không cân đối xứng nhưng cái này không nên làm như vậy.
    quá chát cho 1 logo tệ.
    hidronak, Su Thang, darin20132 người khác thích bài viết này.
  10. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

nhìn zô chỉ thấy cái elip là chính:-ss:-ss:-ss
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  11. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Phải nói là bạn không hề có tí trách nhiệm nào với khách hàng và không có tâm của người theo đuổi cái đẹp nếu cứ y choang here mà giao.
    hidronak, Phạm Khánh Duy, DzungDG2 người khác thích bài viết này.
  12. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Cái logo này chả biết nói nó theo thể loại gì! Mà sao bác trúng thầu được hay thế nhỉ :v
    hidronakHien Le thích bài viết này.
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Chém kinh luôn ấy nhể x_x:-(||>
  14. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Mình vừa làm xong logo và chuẩn bị giao cho khách mọi người xem và góp ý hộ mình nha.
    Logo cho một quán rượu. Cái này giá là 450$ (USD)

Có lẽ chủ topic chưa giao, nhận đơn hàng $450 và chỉ mới làm rồi khoe thôi. Nếu đem giao trong lúc khoe thì chắc giờ này đã ước gì mình chưa từng khoe =.=
    hidronak thích bài viết này
  15. vuphankts

vuphankts Thành viên cấp 1

Thánh nhận em một lạy, em làm logo cho người nước ngoài kể cả bộ nhận diện linh tinh các kiểu cũng 200$ là hết mức. Nếu nhận thiết kế bundle kèm luôn website, office & email template, hỗ trợ tạo email tên miền mới có giá ~500$.

Với mức giá 450$ (Em tưởng 450k nếu bác không để USD) thì xem lại có xứng đáng với số tiền đó chưa nhé. Kinh hồn!
  16. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

giá đó là làm cho người nước ngoài, chứ người VN thì chắc không được cái giá đó đâu.
    Đó chỉ là hình ảnh ban đầu mình nhờ mọi người xem góp ý về ý tưởng và màu sắc của logo. Hình ảnh còn méo mó bác hoagao nói đúng
  17. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

các bạn khoan hảy bình luận vôi chắc bạn ấy ghi nhầm 4,5$ thành 450 $ thôi mà.mình đối lúc cũng ghi lộn mà.
  18. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nếu góp ý thì mình khuyên bạn là bỏ hết mà làm lại đi,chỉ nên giữ lại màu với cái font là được.
  19. dienbinh

thì cái này mình chưa giao nên nhờ mọi người góp ý chứ giao rồi hỏi mọi người làm gì.
  20. dienbinh

cái hình hoa văn trong vòng cung mà khách hàng cho là cánh cửa là do yêu cầu của khách hàng thêm vào logo đó

Ủng hộ diễn đàn