Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[LOGO] Xin các bác ý kiến về logo cho nhóm quay phim em mới làm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Arcadia, 19/5/15.

Lượt xem: 4,950

1. Arcadia Mới đăng kí

Em mới làm 1 cái logo cho 1 nhóm quay phim nhỏ của bọn em tên là ION Production.
    Logo em làm hình cái máy ảnh cách điẹu chữ ION phần bên trái là chữ I, chữ O ở giữa và cả cái máy ảnh là chữ N
    Các bác cho em tí ý kiến.
    Với cả em không ưng phông chữ bên dưới lắm. Nhờ các bác đóng góp ý kiến thêm.
    Em xin cảm ơn trước.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

Logo cảm giác nặng nề quá bác
  3. Chi Meo

Chi Meo Thành viên cấp 1

Các miếng cắt của bạn bị nát rồi, hình bên ngoài bo góc quá lớn, không ăn nhập với hình bên trong nữa, text sử dụng cũng chưa hợp lý, nhóm quay film k nhất thiết phải lấy hình ảnh camera vì quá nhiều người sd. Bạn có thể tìm 1 hình ảnh nào đó tượng trưng hoặc cách điệu chữ cũng đẹp mà. :bz:bz
  4. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Logo của bạn giống mấy icon app quá vậy, ko được rồi, làm cái khác đi.
  5. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

giống chụp ảnh hơn :D
  6. Maskters

Maskters Thành viên cấp 1

lấy từ logo picasa
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn