Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Âm thanh chậm trong Adobe Premiere ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi 888.888, 28/8/15.

Lượt xem: 15,529

1. 888.888 Thành viên cấp 1

Đầu tiên mình chào mọi người>
    Mình dùng Adobe Premiere CC. Có vấn đề này cần anh em hỗ trợ.
    Mình import file vào thì cái video đó âm thanh chậm và giọng ngọng đi hơn so với cái video.
    Lúc trước cũng file đó mình edit bình thường.
    Định dạng là .mp4

Và theo cái kích thước là 640*480 khi mình export file ra mình edit như thế nào để nó ra y như file gốc. MÌnh thử nhiều lần rồi toàn thất bại và dung lượng cho 1 clip rất lớn.
    Cảm ơn mọi người. mong giúp đỡ

...
  2. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Mang file đó sang máy khác nghe thử. Nếu file đó ổn thì hạ win xuống -_- Còn nếu máy khác cũng tình trạng vậy thì chia buồn với bạn là phải quay lại thôi :'(
  3. 888.888

888.888 Thành viên cấp 1

Đã khắc phục được. Nhờ ad xóa giùm
  4. trunghieuk41vy

trunghieuk41vy Mới đăng kí

Bác ơi e cũng bị chậm tiếng khi làm việc trên premiere. Bản của e là CC. Bác khác phục thế nào chỉ em với ạ
  5. 888.888

888.888 Thành viên cấp 1

Mình down về là file .mp4. Covert sang .mp4 thì dung lượng cao hơn và hết lỗi.
    Mình fomat Factory để đổi :)
    Vũ Thị Nhung thích bài viết này
  6. thanh vũ 107

thanh vũ 107 Mới đăng kí

mình cũng bị tương tự. khắc phục thế nào đây
  7. Vũ Thị Nhung

Vũ Thị Nhung Mới đăng kí

video của khi chưa xuất vào pr thì bình thường, nhưng import vào thì lại bị lệch tiếng với hình (bị lệch từ giây thứ 10 trở đi).
    anh chị cho em cách khắc phục với ạ. em dùng pr sc6
    em cảm ơn

Ủng hộ diễn đàn