Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi cài đặt Lightroom 3.6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi hiếu, 8/6/13.

Lượt xem: 3,803

1. hiếu Thành viên cấp 2

Mọi người, có ai giải quyết được hiện tượng như hình dưới không giải đáp hộ mình với
    Mọi lần vẫn cài đặt và dùng bình thường không vấn đề gì mà giờ cài lại Win lại không thể nào cài đặt được. Dù mình đã thử các phiên bản khác nhau.
    PS: Mình dùng XP sp3, Lightroom 3.6, đã tắt anti virus, trình duyệt, bộ nhớ ổn, RAM ổn...Cảm ơn mọi người !:)

...
  2. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

tắt firewall, antivirus, run as admin...... vẫn bị lỗi thế thì link bạn download file đó đã bị lỗi
    download lại trực tiếp từ trang chủ
    Code:
    http://www.adobe.com/support/downloads/product.jsp?product=113&platform=Windows
    hiếu thích bài viết này
  3. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

Đã thử hết..nhưng chắc trường hợp của mình không phải vậy..cảm ơn bạn :)
  4. Amigenosama

Amigenosama Mới đăng kí

Theo như thông báo lỗi thì đã xảy ra lỗi khi giải nén một số file. Kiểm tra lại dung lượng trống của ổ đĩa hoặc chế độ đặc quyền ghi ở thư mục đích.

--> Bạn nên kiểm tra ổ đĩa bạn cài Lightroom và ổ C còn dung lượng nhiều không vì khi cài trước hết Lightroom sẽ bung bộ setup ra rồi mới chạy file cài đặt vì thế cần một khoảng trống cho việc này. Thứ hai bạn xem lại ổ đĩa có bị chặn các quyền ghi/chép dữ liệu vào không, nếu có thì bạn phải gỡ bỏ bằng tài khoản Admin.
    hiếu thích bài viết này
  5. ynhung

ynhung Thành viên cấp 1

xóa các font việt hóa mới cài của việt font đi

Ủng hộ diễn đàn