Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Cs6 bị out khi save ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ốc Sên, 30/11/12.

Lượt xem: 2,957

1. Ốc Sên Thành viên cấp 2

Không hiểu sao chương trình của mình hay bị vậy lắm, chỉnh chọt cho đã vô rồi Save As lại thì nó tắt chương trình cái phụp. Mở lên lại thì hình chỉnh rồi nó biến mất tiêu...Mình save lại bằng File>Save for Web thì chất lượng hình không được tốt lắm, có ai biết thì bày mình với nhen, cảm ơn nhiều ^^

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ảnh demo đâu chủ thớt. Phải up lên ae xem mới cho ý kiến lỗi như thế nào chứ :-s.
    Ốc Sên thích bài viết này
  3. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Thì bấm Save As lại, đang save thì chương trình nó tự nhiên biến mất giống như mình tắt chương trình đi chứ đâu có hiện bảng thông báo lỗi gì đâu mà chụp lại giờ...[​IMG]
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thế giờ nó mới bị à. Cài Ps lâu chưa hay mới cài rồi bị luôn. Nếu mới cài và bị luôn thì có 2 nguyên nhân.

1 là do vidus
    2 là do lúc cài đặt bị lỗi hoặc win bị lỗi.

Bác nào dành IP vào giúp bạn ấy nào :D
    Ốc Sên thích bài viết này
  5. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Ohm, mà chỉ bị hên xui thôi, có lúc bị có lúc không, cảm ơn bạn nhiều nhé ^^
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn