Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi font trong WordPress nhờ các cao thủ hỗ trợ

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi thanhpham1811, 6/12/14.

Lượt xem: 3,256

1. thanhpham1811 Banned

Em mới cài lại máy, tự nhiên giờ một số trang em vào bị lỗi tràn chữ như thế này. Trang em cũng bị, không biết cái này là lỗi gì, do máy hay do webite? Nhờ các bác chỉ giúp.
    Website: http://toyota247.com/toyotatancang

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/14
  2. halcyonl

halcyonl Thành viên cấp 1

Lỗi trình duyệt đó bạn :v
    thanhpham1811 thích bài viết này
  3. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Chỉnh sao bác ơi ???
  4. rebel123

rebel123 Thành viên cấp 1

Lỗi hiển thị css. Cái nầy chỉ trình duyệt chrome mới bị.Tìm class hoặc id nào trong css bị lỗi trên, thêm vào thuộc tính: white-space: nowrap;
    Chú thích: thuộc tính white-space: nowrap; là văn bản sẽ hiển thị trên cùng một hàng, chỉ xuống hàng khi gặp thẻ <br />
  5. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Chào bác rebel123, mình thấy các website khác cũng bị. Lúc chưa cài lại máy mình đâu bị vậy ??? Mình qua sử dụng Coc Coc Brow cũng bị
  6. rebel123

rebel123 Thành viên cấp 1

Như mình đã nói, cái nầy là lỗi của chrome, cụ thể là bản cập nhật chrome số 39 các bản chrome khác không bị.Máy bác lúc trước cài chrome chưa update lên bản 39 nên không bị.Mình mở trang web của bạn trên firefox đâu có bị đâu.
  7. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

hình như chrome đã cập nhật lên bản mới nên không còn bị tình trạng này nữa thì phải

Ủng hộ diễn đàn