Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi horizontal type tool

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng chữ' được đăng bởi Ra.Yellow, 23/5/13.

Lượt xem: 4,931

1. Ra.Yellow Thành viên cấp 1

Em dùng Photoshop CS6 Portable đang chạy rất bình thường và mượt, không gặp bất kỳ lỗi nào thì lúc dùng HTT tạo một ô text box mới thì gặp lỗi và ghi rằng "Could not complete your request because of a program error". Ai biết là nguyên nhân tại sao giúp em với, e chưa có kinh nghiệm và còn cần học hỏi nhiều, mong mọi người giúp đỡ. Ngoài ra, e không nghĩ nguyên nhân là tại phần mềm vì ngay trước đó khoảng 5' e vẫn dùng bt công cụ này (tiện thì các bác cho em xin luôn link down cài lại vậy, lần trước e theo link của ad trên diễn đàn nhưng tìm lại không được). Rất tiếc là e không up được ảnh lên để mọi người coi, thông cảm ^^. Em cảm ơn trước nha!!!!!:-s

...

Ủng hộ diễn đàn