Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi indesign

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi thuduc88, 27/6/14.

Lượt xem: 9,333

1. thuduc88 Thành viên cấp 1

indesign mình mở lên bình thường xài các tool cũng bình thường chỉ vô phần T là nó hiện lên thông báo tắt chương trình
    mọi người chỉ mình cách khắc phục với

...
  2. thuduc88

thuduc88 Thành viên cấp 1

mọi người chỉ mình với : (
  3. quocdat5594

quocdat5594 Thành viên cấp 1

mình cũng bị thế này. Ai biết chỉ với à>>>>>
  4. th2211

th2211 Mới đăng kí

Ai biết chỉ cách khắc phục giúp bọn mình đi ạ, mình cũng lỗi như 2 bạn.
    Còn 1 máy tính thì mình k viết được Tiếng Việt trong CC, là sao vậy mọi ng ơi?
    :(
  5. quocdat5594

Cái này chỉ cần cài bản CC 2014 hoặc cài lại bản CS6 chắc chắn sẽ được. Cái bản CC 2013 bị sao ấy. Cái lỗi font chữ của bạn là do bạn dùng unikey nên kích thoát Unikey rồi chạy Run Admin là được mà.
    th2211 thích bài viết này
  6. th2211

th2211 Mới đăng kí

- Vậy là bạn dùng CC 2014 ok rồi à hihi. Mình đang dùng bản 2013, trước vẫn hoạt động đc mà k hiểu sao sau lần mình bị mất font trong hệ thống, mình đã cài lại font mà giờ vào k thể chèn Text đc :(
    - Lỗi font làm theo bạn mình đã sửa đc rồi, thank bạn nhiều nhé :D bao lâu chịu khổ. hi
    - 1 máy khác mình dùng CC 2013 vẫn đc, nhưng bây giờ lúc đầu chạy chương trình bị hiện thông báo cài thiếu gì gì về color ấy... chắc dùng thời gian rồi cài bản 2014 như bạn :)

--> còn lỗi chèn text chắc do hệ thống xung đột với thành phần nào đó :(
    quocdat5594 thích bài viết này
  7. quocdat5594

Cái bản CC 2013 thì gần như mọi máy mình dùng nó bị cái lỗi Text font, bạn nên cài bản CC 2014 vì bản đó với các bản Adobe 2014 khá tốt khá nhẹ máy, nó phân loại win 32 &64 khá tốt, không nặng máy lắm. Dùng được các chức năng mới của Adobe thấy khá hay :D
    th2211 thích bài viết này
  8. Bạn cài lại bản mới nhất nhé! Lổi này do bạn dùng bản cờ rắc
  9. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

10. comcom

comcom Mới đăng kí

tớ củng bị ,gở ra cài lại 2 lần rồi vẩn không được :((:((:((

Ủng hộ diễn đàn