Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài PTS CS6. Báo: "Licensing for this product has expired"

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Võ Duy Kường, 10/8/13.

Lượt xem: 11,055

1. Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Xin chào các bạn! Các bạn giúp mình sử lí lỗi khi cài CS6 báo: "Licensing for this product has expired". không khởi động được. mình đã tìm hiểu rất nhiều cách xử lí trên google mà không thể sửa được, mong được giúp đỡ. cảm ơn nhiều!

...
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Bạn cho cái hình demo lỗi đó được không :)
  3. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia diễn đàn :( chọn ảnh tải ảnh lên rồi nhưng không thấy nút "tải ảnh" lên ở đâu nữa. khi khởi động CS6 nó chỉ hiện ra một ô vuông nhỏ và có dòng chữ đó thôi...
  4. Võ Duy Kường

5. anhlavip_10a4

anhlavip_10a4 Thành viên cấp 1

Bạn gỡ hết đi rồi cài lại. mà bản cs6 này chỉ cần chép dll vô là được mà :D lúc cài tắt mạng và chọn dùng thử ko nhập key.
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Bạn đã thử những cách nào rồi ?
    VD cách đầu tiên là chỉnh lại thời gian của máy ?
    Hồng SơnVõ Duy Kường thích bài viết này.
  7. Võ Duy Kường

Oạch! sao lạ vậy. được luôn! cảm ơn bạn nhiều. nhưng thế thì từ nay mình phải để lịch là 2007 sao? :D
  8. anhlavip_10a4

mà PTS CS6 có ra từ 2007 đâu mà bạn để đồng hồ 2007. nếu ko cài được cs6 thì cài bản photoshop cc :D bản này mới nhất mà :D
  9. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Sau khi sửa lại lịch, chạy phần mềm, bạn chỉnh lại lịch như cũ rồi chạy thử phần mềm lần nữa xem có vấn đề gì không ?
    Hoặc có thể dùng phần mềm Run As Date như video
  10. Võ Duy Kường

11. Võ Duy Kường

vsea Thôi cứ để 2007 cũng được bạn ạ đỡ phải mất thời gian cho nó nữa vì mình cũng chẳng xem lịch bao giờ :)
  12. Võ Duy Kường

tranvan.muon nhưng mình có download ở trên mạng đâu. mình mua đĩa ngoài hàng cho nên không có file đó.
    tranvan.muon thích bài viết này
  13. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Nếu vậy xin chia buồn vì bản bạn đang cài đặt là CS5 chứ không phải CS6 :">
  14. Võ Duy Kường

Khi cài thấy nó là CS6 mà? :-/
  15. anhlavip_10a4

thế bạn tìm cờ rắc Cs6 đi, trên mạng ko thiếu :D mà xài bản CC đi :D có mới dại gifko xài :D
  16. Võ Duy Kường

17. Võ Duy Kường

Mình tìm cờ rắc của bản như hình ảnh trên mãi không cờ rắc nổi :( haizzzz. đang khởi động được như trên là do chuyển lịch về 2007 đấy, nhưng như thế thì lại lỗi không vào được chrome :(
  18. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

tải dùng bản full đi xài hàng demo thử nghiệm làm chi
  19. Võ Duy Kường

Tôi đâu có biết! ra hàng bảo "bán cho cháu đĩa CS6". ổng đưa cho cái này.
  20. Võ Duy Kường

Haizzz mất bao thời gian cho nó rồi :( bây giờ có ai hướng dẫn cụ thể = hình và tiếng cách cờ rắc thì mình xin cảm ơn và...hậu tạ. :D

Ủng hộ diễn đàn