Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi mở Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi soulsea, 13/5/15.

Lượt xem: 1,737

1. soulsea Mới đăng kí

Máyy nhà em khi mở Photoshop thì nó hiện ra như trên ạ !!Có nhờ chuyên gia sửa 2 lần nhưng rồi cũng bị trở chứng như thế :'(,và giờ thì không des ảnh gì được hết :'( .Có anh chị nào giúp em chữa nó được không ạ :( , dù em có tải các phần mềm khác như cs6 , cs5 thì khi cài đặt rồi mở ra nó đều có cái bảng như thế , biết làm sao giờ ...*Cứu với* :(

...
  2. nguyenvanhuy0612

nguyenvanhuy0612 Thành viên cấp 2

Chuyên gia nào mà chơi cả 2 trình diệt virus thế hả bạn :v
  3. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

rất có thể do lổi ram,bạn nên kiểm tra dung lượng trống của ram là bao nhiêu,nhiều lúc máy bạn ram chỉ 512 M ram mà các ứng dụng khác đã chiếm hết bộ nhớ ram rồi.một phần nữa cũng rất quan trọng là bạn đang dùng win gì,loại 32 bit hay 64 bit,dung lượng ram tối đa đang dùng là bao nhiêu và ổ cứng của bạn đặt biệt là ổ C đã đầy chưa...
  4. adwph

adwph Thành viên cấp 2

cài version cách đi bạn.
  5. H410

H410 Thành viên cấp 1

cs3 chắc là máy cấu hình thấp rồi !
    có thể là thiếu ram, virus, thiếu ổ cứng !
    nói chung vấn đề này nó rất chung chung !
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

cái Atvr 360 nó tự cài kìa ! Sao ko gỡ đi để cả Avas với nó lại cắn nhau.
    Còn lỗi của bạn hình như lỗi file cờ rắc hay bị mất file nào đó , tốt nhất remove đi cài lại , cái luôn cs5 bản rút gọn nhẹ lắm , máy cùi cũng chơi đc
  7. soulsea

soulsea Mới đăng kí

@H410 , @hoagao
    Máy như thế này thì cấu hình yếu hay bình thường ạ :/ , (mấy dụ này mình ngu , chẳng biết gì hết :((()

8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) cấu hình này mà sao phải xoắn mà cài cs3 :-?
  9. Nguyễn Ngọc Đàn KTXD

Nguyễn Ngọc Đàn KTXD Mới đăng kí

cài thêm net framework coi. có lẽ thiết net framework
  10. soulsea

soulsea Mới đăng kí

11. Nguyễn Ngọc Đàn KTXD

Nguyễn Ngọc Đàn KTXD Mới đăng kí

soulsea bạn vô đây xem thửforum.bkav.com.vn/forum/bkav-other/phan-mem/100609-download-net-framework-2-0-3-0-3-5-4-0-4-5-offline-installer
    soulsea thích bài viết này
  12. nguyenvanhuy0612

nguyenvanhuy0612 Thành viên cấp 2

memory load mà sao lại phải cài netfw nhỉ?
    theo mình nghĩ tốt nhất debug xem có lỗi gì k.
    soulsea thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn