Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không cài được 3dmax 2014 đúng dung lượng trên Win 8.1 64bit

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi xedap0yen, 3/2/15.

Lượt xem: 5,190

1. xedap0yen Thành viên cấp 1

Tình hình là mình cài đi cài lại rất nhiều lần, và có cả cài lại win để cài max 14 ( 64bit ) .... nhưng nó vẫn báo dung lượng khi cài đặt chỉ có 1.33Gb... so với thực tế thông thường là >4Gb :( .... Mình rất mong được mọi người giúp đỡ sớm :(((( ...Thank all!!!!

...
  2. arg9xratay

arg9xratay Thành viên cấp 1

ờ đang muốn dung lượng thấp còn chẳng dc đây : thế bác có hoàn tất cài đặt và chạy thử chưa nếu chạy thử dc thì càng ngon nếu không dc thì down bản khác về mà cài :v (max15 bug ra cài có 2G8 nữa là )
    xedap0yen thích bài viết này
  3. xedap0yen

xedap0yen Thành viên cấp 1

ko chạy đc nên mới cài lại cả win mà bác :/ ...mình loay hoay cài cái 14 này 1 tháng nay rồi, tải của anh béo mà vẫn cài bị như vầy :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn