Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không cài, và không xóa đc corel x6.. mọi người chỉ giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi vuvandung93, 13/12/14.

Lượt xem: 12,550

1. vuvandung93 Thành viên cấp 2

Chẳng là hôm qua mình có diệt virut, nhưng hôm nay mở Corel ra thì không đc. ĐỊnh xóa đi và cài lại thì toàn báo lỗi.. mong mọi người chỉ dùm... thanks[​IMG]

...
  2. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

khi mở thì nó báo thế này.........
  3. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

Hix, lại là kasperkey. mình sợ pm diệt virut này nhất. rất dễ gây lỗi vì nó thấy cái nào nó nghi ngờ là nó hốt sạch.
  4. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

chuẩn luôn......... mấy file cờ rắc nó cũng quét luôn, giờ không vào đc, cũng không xóa đi đc để mà cài lại nữa
  5. thanhloan609466

thanhloan609466 Thành viên cấp 1

các lbanj ơi cho mình hỏi lun với mình cũng bị...không xài được corel gì hết
  6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Cài mấy soft mạnh như uninstaller xem được không. Cài lại MS Visual Studio tool for app 2.0 trước
  7. thanhloan609466

thanhloan609466 Thành viên cấp 1

mình cài xong cái mở file là nó tắt mất tiu

Ủng hộ diễn đàn