Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không chạy được photoshop cs6 ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi yeuanh, 8/9/12.

Lượt xem: 15,397

1. yeuanh Mới đăng kí

Mình cài photoshop cs6 xong chạy dùng thử thì được báo lỗi "photoshop.exe-entry point not fuond" với nội dung như sau: 'the procedure entry point getlogicalprocessorinformation could not be located in the dynamic link library kernel32.dll "
    Ai có thể chỉ mình cách khác phục với được không .
    thank you !

...
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

BẠn dùng bản full hay là portable hả bạn :-B
  3. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Bạn cài win gì thế? Lên 4rum adobe trợ giúp cho bạn. Cái này mình cũng chưa gặp bao giờ
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Nếu bản sử dụng Windows Xp vui lòng chuyển qua bản SP3: http://forums.adobe.com/message/4415569

Mình vẫn khuyên dùng Windows 7 để cài bản này. Xp lỗi thời lắm rồi
  5. yeuanh

yeuanh Mới đăng kí

mình cái bản full mà.với lại mới cài lại win xong giờ mà cài lại nữa thì mệt lắm,win xp nó không tương thích à .chỉ giúp mình cách nào mà không phải cài lại win không.
    ảnh mình chụp trong máy nhưng chẳng biết up lên forum kiểu gì :((:((:((
  6. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Nó bắt buộc mà bạn chống nó à :)). Ko update lên thì khỏi sử dụng. Ko thì bạn trở về các bản CS5 đi. Còn upload hình thì vào đây đọc nè: http://forum.vietdesigner.net/threa...anh-tranh-loi-hien-thi-anh-tren-dien-dan.431/
    pitlamgi thích bài viết này
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

update Win 7 đi bạn ơi :-bd
  8. thuhuong

thuhuong Mới đăng kí

cac ban cho t hoi photoshop cs6 t cai dat rui ma khong chay duoc la dao nhi? chi giup t voi ! =(((
  9. duc.normal103

duc.normal103 Thành viên cấp 1

Có con PC cùi mà cài đi cài lại ko được :(
  10. pitlamgi

pitlamgi Banned

Dùng portable cho lành :v :v

Ủng hộ diễn đàn