Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không hiển thị sản phẩm trên OpenCart

Chủ đề thuộc danh mục 'Open Cart' được đăng bởi Duy123, 6/10/15.

Lượt xem: 9,227

1. Duy123 Mới đăng kí

Chào cả nhà hiện mình đang xài opencart 2.0.3.1 mình rất hay gặp lỗi như sau: đăng sản phẩm thì được thông báo là thành công nhưng không hiển thị sản phẩm ở danh mục mình đã chọn. Tức là trong quản trị vẫn có sản phẩm nhưng không hiển thị ra bên ngoài. anh em ai có biết lỗi này giúp mình với. xin chân thành cảm ơn

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Chịu, có thể do brower lưu cache. Còn nếu không phải thì đành nhờ Dù Kun VietDesigner vậy
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình có phải mảng web đâu mà giúp được :v
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  4. Duy123

Duy123 Mới đăng kí

Có bạn nào biết về mảng này không ấy nhỉ? cũng thử mấy cái test đi test lại mà không sao hiển thị được ra ngoài
  5. Daoca

Daoca Banned

mình cung bị
    tranhvesondau.com
  6. nh_quan

nh_quan Mới đăng kí

Có phải nó nằm trong mục best seller không? Nếu đúng thế thì bạn phải tạo một đơn hàng cho sản phẩm đó thì nó sẽ nổi lên thôi. (Chọn mua hàng rồi thanh toán luôn nó sẽ hiện ra trên trang web). Những cái khác như bình chọn nhiều nhất thì phải thêm bình chọn cho nó.

Ủng hộ diễn đàn