Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không mở được Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Rolls Oliver, 31/7/14.

Lượt xem: 2,853

1. Rolls Oliver Thành viên cấp 1

Mình mấy hôm nay đang sử dụng Photoshop bình thường thì đột nhiên sáng nay, khi mình vừa mở ra, nó hiện lên cái bảng với dòng chữ là : “Adobe photoshop has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience” Bên dưới thì nó ghi là “to for information about this error click here” Mình troe vào click here thì nó iện ra là ” Error signature: Appname: photoshop.exe Appver: 10.0.0.0 Modname: gdiplus.dll ModVer: 5.1.3102.5512 Offset: 0002c71d.
    Xin quý vị cao nhân nào giúp mình với, hiện nay mình đang cần rất gấp đấy ạ. Lưu ý là máy mình ko hề có virus hay có cái gì đó mới thêm đâu nhé, chỉ sử dụng bt thôi

Câu hỏi : Cho mình hỏi cách khắc phục lỗi trong Photoshop?

Mong các Pro giúp đỡ cho em ạ <3

...
  2. Rolls Oliver

Rolls Oliver Thành viên cấp 1

Hình lỗi đây ạ :

mong các Pro giúp với bó tay rồi :3 xVj6o6B.jpg
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

'Adobe photoshop đã gặp một vấn đề và cần phải đóng. Chúng tôi rất xin lỗi vì sự bất tiện này "
    Có lẽ phải cài lại rồi
    Rolls Oliver thích bài viết này
  4. Rolls Oliver

Mấy cái phần mềm khác như Sonyvegas pro 11
    hay Quick Time cũng bị một lỗi tương tự ạ
  5. do dang

do dang Thành viên cấp 2

thử khởi động lại máy tính và chạy cleaner để sửa lỗi registry của win xem sao
  6. Rolls Oliver

Ok để mình thử xem sao
  7. Rolls Oliver

do dang thất bại rồi nó vẫn không sửa được cái lỗi này
  8. Hana-chan

Hana-chan Mới đăng kí

Mình cũng bị như bạn, mình xóa hết font UVF đi thì vào bình thường
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/8/14
  9. Rolls Oliver

Hana-chan Ok mình đã làm giống như bạn và thành công rồi ! :v dù sao cũng cảm ơn bạn ! :D

Ủng hộ diễn đàn