Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không viết được tiếng Việt trên CS2 9.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vutuong1008, 25/6/14.

Lượt xem: 2,172

1. vutuong1008 Mới đăng kí

Chả là em dùng Cs2 và down mấy bộ font Việt hóa VNI về rồi nhưng mà lại không dùng được, cứ khi đến ký tự có dấu như là... "ứ"..."Ồ"... thì nó lại thành dấu "?" em biết là lên đây hỏi thì rất là ngại nhưng mà đã search google đủ kiểu vẫn không ra, em dùng cả unikey và vietkey để bảng mã VNI Windows và kiểu gõ VNI cũng không được em type vào word để copy và dán sang thì vẫn không được :( nhưng mà vào shop thì lại gõ được có dấu ở vài kiểu như là Arial, Times New Roman, Calibri, Cambria Math... nhưng mà mấy kiểu này thì nhìn kiểu chữ đơn giản và xấu quá. Có bác nào giúp em với, em cảm ơn rất nhiều! em hết cách rồi mới lên đấy nhờ các bác :( em bó tay, em muốn đập máy ra luôn rồi :(
    em cảm ơn các bác rất nhiều :(

...
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Bảng mã: VNI Windows
    Kiểu gõ: Tự định nghĩa
    sharineganHồng Sơn thích bài viết này.
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Như trên 8->
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4