Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Lightroom 5 xin các bác giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi vimeo, 11/8/13.

Lượt xem: 3,786

1. vimeo Thành viên cấp 2

Em đang import ảnh vào Lr thì k biết nghịch phải cái j, em import ảnh vào thì không được nữa.. cụ thể nó như hình dưới..

Nó sáng 2 lần rồi tối thui..

Mặc dù em đã xóa đi cài lại nhưng vẫn k dc? Bác nào biết lỗi coi dùm em với

Thanks for all

...
  2. Hình dưới của bạn có thấy vấn đề gì đâu?
  3. vimeo

vimeo Thành viên cấp 2

Bước trên là bước chọn hình ạ... nhưng chọn xong thì chữ import tối thui có ấn dc đâu mà import dc ạ :((
  4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

bạn có đọc được tiếng An ko? nó gi rõ ràng là cái hình của bạn đã có trong catalog đó rồi - tức là bạn đã import hình đó trước rồi. vậy thì làm sao mà import được nữa :v
    bạn thử chọn hình khác xem sao, hay là tạo 1 catalog khác rồi import lại cái hình đó xem thế nào!
    pitlamgicentergraphic thích bài viết này.
  5. centergraphic

centergraphic Banned

caphefin: Nói chuẩn đó chỉ cần chuyển sang thẻ Thư viện sau đó sang thẻ develop lại la dc
  6. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Haizzz copy hình đấy làm 2 là được có gì đâu mà lỗi bạn time rảnh nhỉ cài lại phần mềm =))

Ủng hộ diễn đàn