Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lr5 không Right click được trong presents

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi thanhtam1222, 15/9/15.

Lượt xem: 3,461

1. thanhtam1222 Mới đăng kí

Mình mới cài Lr5 nhưng khi down 1 số presents trên forum và inport vào thì không được, giống như hình mình right click thì không có phản ứng gì, để chuột vô user presents r_click thì không sử dụng được, các bác ai biết hướng dẫn giúp dùm,thanks all,mod thấy sai chỗ nào báo mình nha mới post cái đầu tiên nên chưa biết đúng chỗ không? nếu sai mod sửa lại dùm mình,thank mọi người

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Khi chọn Import thì nó ko hiện lên explorer để tìm file à thớt?
  3. thanhtam1222

thanhtam1222 Mới đăng kí

Click phải vô chỗ đó nó không hiện inport bác ơi,hic, ko inport vô đc làm mọi cách luôn,bác biết chỉ mình cái này đi
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bản này của thớt là bản portable hay là bản full? Chạy thử nó dưới quyền quản trị Run As Administrator xem.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn