Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lửa.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Bi.Takouri, 21/4/13.

Lượt xem: 3,526

1. Bi.Takouri Mới đăng kí

Mình có 1 số tấm lạ lạ post lên mọi người nhận xét giúp mình nhé (Canon G12)

...
    ĐTôhtcboy1 thích bài viết này.
  2. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

có link ảnh gốc ko bác =P~
    Bi.Takouri thích bài viết này
  3. ĐTô

ĐTô Thành viên cấp 1

chỉ biết nói là ảo tung chảo :D. Khá độc
  4. Bi.Takouri

Bi.Takouri Mới đăng kí

" phơi sáng " hehe,ngồi đốt lửa ko pek làm ji lấy máy ra vọc,cái được z ak =))
  5. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

bác tự làm á? Texture thì nx j :D
  6. Bi.Takouri

Bi.Takouri Mới đăng kí

mình ko hiểu :)
  7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

mình cũng ko hjểu ý bác. Mấy kái lửa thì có j mà nhận xét
  8. Bi.Takouri

Bi.Takouri Mới đăng kí

ah` nx là nhận xét ,ừa thì tại mình muốn biết mọi người thấy sao về ảnh mình chụp thôi có ji đâu bạn,ai chụp hình ma ko muốn người khác nhận xét,để biết được còn thiếu sót ji chứ bạn :)
  9. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Chẳng biết nhận xét gì cả. Mấy cái này đem làm Texture thì hợp. Pic 3 nhìn thấy cái tai và 1 phần khuôn mặt. có lẽ là 1 trào lưu mới ??? đổ xang ra đĩa châm lửa tắt điện và chụp.
  10. truyenduoc

truyenduoc Thành viên cấp 1

pic 3 nhìn có gì đó hơi bị sợ :O.
  11. Phương Danh

Phương Danh Mới đăng kí

Không thể hiểu nổi chủ thớt chụp thế nào lun á, ko nói mình cứ tưởng là làm PTS 100%
  12. Bi.Takouri

Bi.Takouri Mới đăng kí

hì,hình không photoshop nhe,nếu bạn ngồi đốt 1 đống lửa giữa trời tối và thử để tốc chậm lại rồi lia máy theo ý mình thic xem :)
    Phương Danh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn