Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lượm lặt trên Devitantart của tác giả grishnakh666 ....

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Texture_SSK, 14/6/14.

Lượt xem: 13,771

1. Texture_SSK Thành viên cấp 2

Chẳng là nửa đêm khi các bác đang say mê World Cup với 2 đội tuyển Tây Ba Nha và Hà Lan thì em không ngủ được và cũng không có sở thích bóng đá mới akay.
    Dạo qua Deviantart thấy mấy bức ảnh của bác Italy này nên đưa qua diễn đàn luôn. Hy vọng có một sự thú vị với các bác.
    (Em chỉ share về gái thôi nhé vì em thích gái hơn thích siêu nhân. Hehe)
    Thu nhỏ để tránh đơ máy các bác.

Bấm like đi nào ! Hông like là chém lun . >"<

Flickr bác ý đây:
    https://www.flickr.com/photos/grishnakh/

...
    Yuki Tran, mgr, nqt900221 người khác thích bài viết này.
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

đến cả búp bê cũng mông và vú.
  3. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

4. Nguyễn Việt Đức

Nguyễn Việt Đức Thành viên cấp 2

E hỏi ngu tí, mấy búp bê đó làm bằng chất liệu gì thế?
  5. chinchin

chinchin Mới đăng kí

có 1 em để ở bàn học thì :)):)):))
  6. canhcutnamphi

canhcutnamphi Thành viên cấp 1

x(Thú vui bệnh hoạn
    nhưng mà mình cũng thích :*
  7. Nguyễn Hữu Dương

Nguyễn Hữu Dương Mới đăng kí

Chất liệu silicon loại này mua về nó trần như nhộng,phải mua quần áo và phụ kiện.Giá chát lắm
  8. Xuân Nhân

Xuân Nhân Mới đăng kí

Đây là figure của Nhật, được làm ra để dành cho fan của fan của các anime tại nước này. (Anime là gì thì các bác tự lên xem nhé :v ).
    Nếu ace nào ở đây búp bê mà co cả mông và vú lồ lộ thế kia thì thật sự ở Nhật những thứ này rất nhiều. Hầu hết các figure này đã được dán mác 13+ và có em dán mắc 18+ tuỳ loại khác nhau. Do văn hoá mỗi nước riêng biệt, không giống như như nước nào nên ace nên cân nhắc vào cmt, tìm hiểu trước đã hãy nói :D. Với cả, hoạt hình không bao giờ chỉ dành cho con nít, nếu bạn nào vẫn nghĩ suy nghĩ đó, thì mời các ace ở đây coi anime corpse party của Nhật, anime này đc dán mác 17+ và có thể loại kinh dị.
    Và mình cũng không nghĩ là figure mặc bikini lộ vòng 1 thì có gì ngạc nhiên? Tuổi này rồi mà còn thấy hơi e ngại thì mình nghĩ VN đúng là GDGT chưa hề kĩ càng chút nào =))
    Em cũng là một figure collector và đang tham gia cộng đồng này nên hiểu khá rõ :D
  9. Looie

Looie Thành viên cấp 2

Thích nhất là nhà mình có cái xưởng sản xuất mấy em này, rồi tự mình thiết kế rồi làm ra cũng đc, để khắp nhà luôn :((
    Nhìn kích thích vcđ :((
  10. ...đã FA #:-snữa đêm nữa hôm lại xem cái này :-ss- không ngủ được :-wlà phạt thớt nha nha nha~X(~X(~X(
  11. nhoxty96

nhoxty96 Mới đăng kí

Mấy con này nhìn thế mà mắc lắm...xem giá trên này con rẻ nhất cũng tới 39$ =.=
    otakumode.com/shop/collectables
  12. camapbiensaupy

camapbiensaupy Thành viên cấp 2

thớt đền con chuột cho em đi, lăn lên lăn xuống quài hư chuột r =.=
  13. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Kích thích hơn mấy em siu nhân là cái chắc . . . ;));));))
  14. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Bạn nào thích thể loại này qua vns khi Figure Otaku Show ấy,nhiều lắm :D
  15. chimsunxoan

chimsunxoan Thành viên cấp 1

búp bê đẹp hơn cả người thật
  16. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Thể loại này thấy hoài à,nhật là nó vậy. :v :v Cơ mà giá trị của bộ này cũng nhiều tiền lắm ấy. :-ss
  17. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Có mùi hentai thoang thoảng quanh đây :>
  18. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

19. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

đồ chưng với đồ chơi ko mà, thấy cũng bình thường chứ đâu có gì đâu...toàn mấy đứa tưởng tượng mà ra.......:-/ , ko khéo mắc bệnh tự kỷ ngồi cười mơ mộng 1mình...../:)
  20. HayateAyasaki

HayateAyasaki Mới đăng kí

Giá trị mỗi bé Nendoroid dao động từ 700.000---> 1.300.000VND
    CÒn mấy bé lớn thì giá cao hơn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn