Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lưu ảnh ở PTS CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bboy Soul, 21/12/14.

Lượt xem: 2,311

1. Bboy Soul Mới đăng kí

ai chỉ e lưu cái nào đi.sao e chọn cái nào cũng không được.hjx

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thế chứ thớt muốn lưu dưới dạng nào?
    Hà BơBboy Soul thích bài viết này.
  3. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

cái này do máy bạn bị hỏng file format (C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS3\Plug-Ins\File Formats) nên chỉ còn lại vài lựa chọn save hoặc open, tin tôi đi cho dù bạn gỡ cài đặt rồi cài lại thì cũng bị à do nó báo key j đấy trong REG á. Chỉ có cách ghost hoặc cài lại win thôi. Mình ngày trước đang làm PTS tắt xong hôm sau mở lại cũng bị như thế, lục tung cái DD mà chả có bài chỉ Fix lỗi nên ghost lại thế mà xài được :))
    Bboy Soul thích bài viết này
  4. free wind

free wind Thành viên cấp 1

Dự là đồng chí đang để hệ màu Lab, chuyển qua RGB thì mới có những định dạng khác.
  5. Dolyha

Dolyha Thành viên cấp 1

Bạn đang lưu file ở định dạng là 16 Bit, hoặc là máy bạn đầy đĩa hoặc không đủ ram để lưu màu 16 bit nên bạn thử convert sang màu 8 bit xem
  6. Bboy Soul

Bboy Soul Mới đăng kí

em đang dùng bản không cần cài đặt mấy anh ơi
  7. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

Bboy Soul bạn down pts cs3 portable tải từ DD mình phải không, bạn áp dụng theo cách mình chỉ ở trên đó
  8. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn