Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lý thuyết phong cách design của web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Cris Tran, 28/3/13.

Lượt xem: 2,607

1. Cris Tran Mới đăng kí

Mình hiện đang nghiên cứu về các style design web, mình thấy có rất nhiều style như Clean, Retro, Amazing... dành cho từng loại ngành nghề cty khác nhau nhưng tìm mãi không thấy có lý thuyết nói về các style đó. Mình nghĩ muốn làm style thế nào thì phải hiểu dc style đó tại sao lại như thế. Ai biết chỉ giúp mình nhé, có link gửi cũng dc, tiếng Anh cũng ok

Thanks all

...
  2. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Bạn lên từng trang web của mỗi hãng nghiên cứu rồi chọn phong cách thiết kế riêng cho minh :3.Còn muốn xem xu hướng thiết kế thì zô google Behance.com
    Cris Tran thích bài viết này
  3. superman24101994

superman24101994 Thành viên cấp 1

các template cơ bản là giống nhau, quan trọng là bạn muốn thiết kế ra những chức năng gì cho nó. Bạn có thể tham khảo themeforest, templatemonster, ...
    Cris Tran thích bài viết này
  4. avdphoto

avdphoto Banned

cũng đang tìm hiểu về cái này.. thank chủ
  5. blackcat111317

blackcat111317 Thành viên cấp 1

cái này mình cũng đang tìm T__T mà chưa thấy
  6. Nguyễn Ngọc Hòa

Nguyễn Ngọc Hòa Thành viên cấp 1

mình cũng tìm hiễu, tks bạn đã hỏi dùm :)

Ủng hộ diễn đàn