Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Màn hình start của win 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi koykyu, 20/2/15.

Lượt xem: 1,645

1. koykyu Mới đăng kí

Em đang dùng máy tính win 8 , hôm trước em có cho anh họ mượn may tính nhưng khi mang về bật lên thì máy có vấn đề , không mở lại được màn hình start nữa , lúc khởi động nó có hiện lên , chuyển sang desktop muốn mở lại màn hình start thì không mở được nữa , không biết máy có bị làm sao không , mong mn trả lời giúp em , em xin cảm ơn!

...
    thanhfnguyenpl thích bài viết này
  2. quoctuanck99

quoctuanck99 Thành viên cấp 1

chắc anh ta cài soft tạo start menu cho win8 rồi! với lại cho mình hỏi lúc bạn bấm phím Windows thì nó ra cái j. Nếu ra một start menu giống như win 7 thì đúng rồi. Bạn có thể vào phần cài đặt để chỉnh lại. :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đồng ý với ý kiến của #2 Thớt kiểm tra xem có cài đặt cái chương trình như #2 có nói ko? Nếu có thì xoá nó đi.
  4. koykyu

koykyu Mới đăng kí

lúc mình bấm phím window nó không hiện ra gì cả , lúc mình mở máy để ở màn hình start 1 lúc thì màn hình lại không có gì hết , k có icon gì cả , chỉ mở đc thanh charm
  5. koykyu

koykyu Mới đăng kí

6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Quay video mình xem nào ;))
  7. it4rvn.tk

it4rvn.tk Mới đăng kí

cho xin cái demo chứ như thế này thì chịu hẳn rồi:))

Ủng hộ diễn đàn