Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mạng xã hội So.cl của Microsoft vừa làm 1 cuộc cách mạng mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/12/12.

Lượt xem: 3,797

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Không biết ở đây các bạn có bạn nào biết đến mạng xã hội So.cl của Microsoft đã ra mắt từ năm trước (mình không nhớ chính xác là lúc nào, chỉ biết là khoảng 1 năm rồi). Lúc mới ra mắt mình có thử đăng ký nhưng không được, thế là bỏ lơ nó luôn. Mà thực chất thì nó chẳng được nhiều người biết đến vì bây giờ đã có quá nhiều mạng xã hội cạnh tranh, điển hình là Facebook chiếm ngôi bá vương, và bên cạnh đó là Google+, Twitter, Pinterest, Myspace,...và có cả Zing Me (hàng Việt Nam của chúng ta :)))

Nhưng mới đây So.cl vừa mới làm 1 cuộc cách mạng mới thay đổi giao diện và cập nhật tính năng mới, và thêm vào đó là đăng ký rất dễ dàng, chỉ cần đăng nhập = Facebook là có ngay 1 tài khoản rồi...Nhìn sơ qua giao diện thì thấy khá ok và bắt mắt, không biết sắp tới mạng xã hội này có làm nên cơm cháo gì không? :)

Xin mượn bài viết của blog Giải Pháp Số để điểm sơ qua về sự thay đổi này của So.cl
    Còn đây là giao diện So.cl của mình vừa mới đăng ký cách đây 15' :)) Mới đăng ký chưa biết post bài sao nên nhìn trống lóc :">
    Ai có tài khoản So.cl thì follow mình nhé: http://www.so.cl/#/profile/Phạm-Hữu-Dư !!! Mình sẽ follow lại :))

...
    Đoàn_WhinnyMèo Heo thích bài viết này.
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ảnh die rồi Dư ơi
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Đã "Pho nâu" Bác nhá :))
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

A đã follow back nhé chú :))
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

6. milzinvis

milzinvis Mới đăng kí

khó dùng quá.
  7. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Tạo nick rồi để đó cho vui thôi, ko có gì đặc trưng hấp dẫn thì sao có cửa với facebook.
  8. quykk

quykk Thành viên cấp 1

followed :)

9. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Có khi mình phải làm review về mxh sex chấm cơm quá :v :v
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đệt có cả trang đó àh @@ Vừa vào xem thử, giao diện khá giống với Pinterest :))
  11. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

12. Silent

Silent Thành viên cấp 0

nó mới cập nhật giao diện này đc 2 năm :)) cơ mà ngon anh ể =))
  13. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

14. Silent

Silent Thành viên cấp 0

ko up ảnh đc nhé, so.cl lock tính năng này, copy link ảnh hay forum, rồi click chọn thôi :)
  15. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

em đã phô lâu bác :))
  16. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn