Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] #5 - Không tên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi theday, 19/4/13.

Lượt xem: 2,802

1. theday Thành viên cấp 1

Chả là mình ưng tấm clipart này quá nên lấy cảm hứng làm manip, mất khá nhiều thời gian nhưng vẫn không hài lòng lắm. Mọi người nhận xét giúp mình với nhé! Cám ơn.
    Kết quả:

Stock:

...
    nhtra, Kanzz.Elf, KauBuonViAi13 người khác thích bài viết này.
  2. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Cho cái Mặt nạ, ống dẫn khí và cột điện tối hơn chút nữa là chuận luông :'3
    theday thích bài viết này
  3. toantkdh

toantkdh Thành viên cấp 1

Khá chi tiết, màu cũng ổn, good. Mình nghĩ thêm chút khói bụi nữa thì hay.
  4. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Bạn làm khá chuẩn rồi, màu sắc hòa hợp :like: Nhận xét nhỏ là cái máy bay bên trái hình như có viền đỏ hả?
    Cho thêm vài bộ xương thú vật và cảnh hoang tàn đổ nát chút nữa là \m/
  5. theday

theday Thành viên cấp 1

Cám ơn các bạn :)
    Slumberous Viền máy bay mình không để ý nên nó đậm quá :D Bạn tinh mắt thật đấy
    Slumberous thích bài viết này
  6. K3n

K3n Mới đăng kí

Bình chứa chậu cây nhìn hơi không hợp lý, không được cột vào để vác thì như bay lơ lửng vậy. Dù sao thì phối màu khá hợp lý và mang thông điệp ý nghĩa. :like:
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Like :like: thực ra để xử lí 1 số lượng stock thế kia quả thật ko đơn giản .
    Bác chọn tông màu rất hợp , tuy nhiên chưa miêu tả được cái không khí u ám :D
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ôi vắng thế #:-s
  9. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Màu ngon đấy chứ :D
  10. candy_chip

candy_chip Mới đăng kí

1 chút góp ý nữa là bác có thể làm cho cái bình "khí" sau lưng nó bóng bóng kiểu như lớp kính ko ạk ! ;)
  11. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

NHìn tổng thể của bạn là tốt rồi,nh đi vào chi tiết thì vẫn chưa hòa hợp lắm
    Cụ thể là cái xe tăng,máy bay.Cả cái lồng kính đựng cái cây,nhìn cảm giác như là cái khung ko thôi chứ ko phải cái lồng kính
    Like cho bạn:)

Ủng hộ diễn đàn